Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
SG Car nói:
em cũng thường chở bà cả đi siêu thị này,nhưng em chạy vào gởi bên trong tốn 10k, giờ tình hình này đâm lo, hổng biết nó có mò vô trong kiếm ăn không nữa,mình gởi mà lỡ mất giữ xe có đền không ta
Gửi trong OK bác ơi.

Hạng C
28/6/08
878
26
28
xe reo nói:
Kẻ xấu ra tay nhanh quá nên bảo vệ cũng bó tay thôi, nhìn làm sao hết cả bãi xe. Bác có báo với quản lý Big C ngay lúc đó chưa vậy, không mong họ đền bù nhưng chủ yếu cảnh báo để họ có biện pháp bảo vệ tài sản khách hàng chu đáo hơn chứ.

Bác này tin vào tụi bảo vệ nhỉ? lúc trước em gửi xe 2 Bánh (SH) ở đại lý của tụi mobiphone , tụi bảo vệ nó ăn tiền gửi xe mà nó còn trôm luồn vài thứ trên xe , về đến nhà mới phát hiện ra tức như điên...........[link]http://www.otosaigon.com/forum/m1892582.aspx[/link]

O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn
anhle nói:
thanh_nguyen nói:
Em thấy hình như các siêu thị không có giữ xe 4b thì phải! Chỉ có bãi đậu xe thôi! Ví dụ như Maximark Cộng Hòa, bãi đậu xe vô tư nhưng không ai dòm ngó!!
vô Maximark Cộng Hòa các chú bảo vệ hay hỏi: Có cần coi xe không anh thì bác cứ gật đầu là yên tâm đi siêu thị, lúc ra bồi dưỡng các chú ấy 15,20k là ok

CN rồi em cũng làm cách này, nhưng phải nói mãi anh bảo vệ mới chịu nhận, nhưng xe trung bình thì nhận chứ xe cao cấp thì không (anh BV nói thế).

Hôm trước em có bài phản ánh vụ mất gạt nước xe tại Maximax CH, em bị đến 2 lần, lần đầu bỏ qua, lần 2 điên quá em gọi điện làm việc với quản lí gì đó, họ nói là sẽ khắc phục
. Có bác nào biết chổ nào gởi xe gần Maximax CH không?

Hạng D
18/2/10
3.132
2.894
113
Hungo2 nói:
anhle nói:
thanh_nguyen nói:
vô Maximark Cộng Hòa các chú bảo vệ hay hỏi: Có cần coi xe không anh thì bác cứ gật đầu là yên tâm đi siêu thị, lúc ra bồi dưỡng các chú ấy 15,20k là ok
CN rồi em cũng làm cách này, nhưng phải nói mãi anh bảo vệ mới chịu nhận, nhưng xe trung bình thì nhận chứ xe cao cấp thì không (anh BV nói thế).
Em vào nhiều lần rồi mà chưa bao giờ thấy chú BV nào hỏi em nhỉ ? Hay tại xe cùi quá

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
Bác Hưng chịu khó chạy vòng ngõ sau, đường Út Tịch, chạy vào cổng sau, là kho của Maximark, gửi mấy anh bảo vệ hén.

Hạng B2
12/7/09
161
0
0
Hungo2 nói:
anhle nói:
thanh_nguyen nói:
Em thấy hình như các siêu thị không có giữ xe 4b thì phải! Chỉ có bãi đậu xe thôi! Ví dụ như Maximark Cộng Hòa, bãi đậu xe vô tư nhưng không ai dòm ngó!!

Hôm trước em có bài phản ánh vụ mất gạt nước xe tại Maximax CH, em bị đến 2 lần, lần đầu bỏ qua, lần 2 điên quá em gọi điện làm việc với quản lí gì đó, họ nói là sẽ khắc phục
. Có bác nào biết chổ nào gởi xe gần Maximax CH không?

Chúng nó chỉ nói cho vui thôi chứ làm ji có time để khắc phục ....!!! Em vừa bị tối này nè bác (25/03/2010) Em nghĩ lũ bảo vệ mà có nhìn thấy bọn ăn cắp vặt thì chúng nó cũng vờ đi thôi, vì đó kg phải là việc của chúng nó.
. để hôm nào rãnh rỗi Em cho mấy thằng nhỏ ra rình bắt chúng về đánh đòn 1 trận.