Hạng B2
1/6/10
210
6
18
Thong.Nguyen nói:
Đường lớn quá trời mà bác vẫn bị sập àh
Chính vì đường lớn với lại xưa nay ai cũng nghĩ đường NVL đẹp nên ông bạn em mới bị sập. Lái xe đường rộng có chịu nhìn mặt đường đâu, ổng cứ nhìn ao sen giữa đường với nhìn mấy dự án xung quanh cho đến lúc cách ổ 10m thì ôi thôi, oánh lái thì không dám, thế là phanh và giữ thẳng lái. Tốc độ lúc đấy 70.

Hạng D
5/4/10
1.565
14
38
Hình như xe của ông anh bác chủ thớt bị khúc gần dôc cầu Bà Lớn trước chung cư Aview phải không ạ, sáng hôm đó em đi ngang qua có thấy hình như là Kia Morning đầu sát trong lề còn 1 xe khác thì cũng đậu sát đấy mà đối đầu nhau nhưng em không để ý là xe gì, chỉ nhớ hình như là xe 4 chỗ màu trắng thì phải.

Hạng C
28/10/09
713
25
28
Mạc Tư Khoa
Sáng nay em thấy mấy cái xe tải nhỏ và công nhân lấp mấy cái ổ voi này rồi, nên các bác cứ thẳng chân mà đạp nhé.

Hạng D
5/4/10
1.565
14
38
em confirm là những ổ voi từ khúc nhà máy Nhôm Inox Kim Hằng trở về Q7 là đã được vá lại rồi, đoạn dưới gần QL 1A thì em không rõ vì không có đi đoạn dưới đó.

laonong nói:
Hình như xe của ông anh bác chủ thớt bị khúc gần dôc cầu Bà Lớn trước chung cư Aview phải không ạ, sáng hôm đó em đi ngang qua có thấy hình như là Kia Morning đầu sát trong lề còn 1 xe khác thì cũng đậu sát đấy mà đối đầu nhau nhưng em không để ý là xe gì, chỉ nhớ hình như là xe 4 chỗ màu trắng thì phải.
Em cũng thấy nè , lúc tối về em hãy còn thấy Kia Morning mầu vàng đậu 1 mình ở đấy hình như biển 72 phải không bác

Hạng B2
1/6/10
210
6
18
van_nguyen113 nói:
laonong nói:
Em cũng thấy nè , lúc tối về em hãy còn thấy Kia Morning mầu vàng đậu 1 mình ở đấy hình như biển 72 phải không bác
Vầng, chính xác luôn bác. Xe morning biển 72. Xe trắng là xe em. Lúc đi thay vỏ mới xong quay lại thì con morning do bật harzard lâu quá, hết bình, nên phải đấu đầu để câu bình ạ.