Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Coi videos trên My Link

Tập Lái
11/3/17
6
4
3
36
Tình hình là em có tải videos về usb và cắm vào xe để kết nối với My Link nhưng sao nó đọc vậy ạ??
bác nào biết chỉ e với, hay tại My Link nó kén videos? Nếu nó kén thì tải videos đuôi gì nó mới đọc vậy các bác? Ai biết chỉ dùm e với
xe em là Cruze LTZ 2017 l

Hạng C
18/11/15
994
450
63
TP. HCM - Sài Gòn
Mylink trên Chevrolet Cruze là thế hệ đầu tiên nên chỉ đọc được một số đuôi và độ phân giải hạn chế bác nhé. Nó chỉ đọc được file có định dạng đuôi .avi hoặc .mp4 với độ phân giải tối đa 480x320.
Trên mạng hiện tại rất nhiều phần mềm để đổi định dạng file. Bác có thể dùng phần mềm Format Factory, cái này dễ dùng.
Cần hỗ trợ gì thêm bác cứ gọi e theo số trên avatar nhé. Mọi lúc luôn ạ. Chúc bác thành công ! :3dchongchong::3dquaytay:

• Like
Reactions: quenhi1234
Tập Lái
11/3/17
6
4
3
36
Mylink trên Chevrolet Cruze là thế hệ đầu tiên nên chỉ đọc được một số đuôi và độ phân giải hạn chế bác nhé. Nó chỉ đọc được file có định dạng đuôi .avi hoặc .mp4 với độ phân giải tối đa 480x320.
Trên mạng hiện tại rất nhiều phần mềm để đổi định dạng file. Bác có thể dùng phần mềm Format Factory, cái này dễ dùng.
Cần hỗ trợ gì thêm bác cứ gọi e theo số trên avatar nhé. Mọi lúc luôn ạ. Chúc bác thành công ! :3dchongchong::3dquaytay:
OK! Thank bác nhìu!
Bác làm bên Chevrolet hả bác? Chevrolet nào vậy bác??

• Like
Reactions: Thành Trạng
Hạng B1
13/2/17
69
44
18
35
e đang dùng cái my link 2 cũng chả thấy khá khẩm hơn j đâu ngoài có thêm đc cáo anđroi auto để dẫn đường

Tập Lái
3/4/17
18
9
3
Chào Thành Trạng,
Có cách nào nâng cấp Firmware của MyLink lên không? Thấy trên mạng có người cài thêm Vietmap vô, không biết có ảnh hưởng gì không đến chức năng kiểm soát xe.
Kiệt

Hạng C
18/11/15
994
450
63
TP. HCM - Sài Gòn
Chào Thành Trạng,
Có cách nào nâng cấp Firmware của MyLink lên không? Thấy trên mạng có người cài thêm Vietmap vô, không biết có ảnh hưởng gì không đến chức năng kiểm soát xe.
Kiệt
Dạ hầu hết những cái này đều do một số bác hoặc gara tự tìm hiểu để nâng cáp và cài đặt thêm. Không phải chính hãng làm nên việc ảnh hưởng đến các chức năng kiểm soát của xe chưa được kiểm tra chính xác ạ.
Riêng cá nhân em cho rằng sẽ không ảnh hưởng vì Mylink là hệ thống giải trí độc lập, và không ảnh hưởng nhiều đến an toàn của xe ạ :3dchongchong:

• Like
Reactions: nvtkiet