Hạng B2
22/4/08
290
4
18
50
Re: RE: Colt Plus,dòng xe NK 5 chổ của Mit

Ngoài em và bác Do-hcm còn bác nào chạy con xe này nữa không ạ???

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63

laohoi nói:
Ngoài em và bác Do-hcm còn bác nào chạy con xe này nữa không ạ???
Theo em biết trong 4R ở SG chỉ mới có 2 Bác thôi vì hiện tại chỗ bán ở Q11 chưa nhập xe về thêm. Nhiều Bác kết vợ hai của 2 Bác lắm, trong đó có em nữa.

Hạng C
11/2/06
589
0
16
yahoo.com

Em đang tính làm chiếc Kia buổi sáng cho bà cả thì bắt gặp em nì, thấy đã quá nhưng không biết tình hình rổ rá bây giờ thế nào các bác nhỉ? Tiêu chí của em là vợ cả chở 2 đứa nhỏ đi học, mua hàng siêu thị thì thấy COLT Plus phù hợp quá rùi

tsx
Hạng C
4/8/05
507
3
18
Thành phố mang tên Bác
xehoicity nói:
Trích đoạn: laohoi

Em cũng mới ruớc em này ...hihi ...mong đuợc làm quen với các bác đã ruớc nó rồi để em học hỏi kinh nghiệm ...hihi
Colt Plus,dòng xe NK 5 chổ của Mit

Hôm nay mới biết vợ cả bác này là ca sĩ, còn bác là nhạc sĩ TLS.

ôi...biz biz....em hân hạnh dc bít nhac sĩ TLS mà còn là fan của Mit nữa chứ. Em khoái nghe nhạc của TLS lắm nhất là album Ngày và Đêm

Bài đầu tiên là Đàm Vĩnh Hưng ca : Ngày ko bình yên. Em vì còn là 1 fan audiofile của vnav , chơi dàn máy để thư giản nên mấy đĩa mix vocal chuẩn là em nghe hết. Nếu có dịp off hội MIT anh TLS cho gặp để giao liu nhé

Last edited by a moderator:
tsx
Hạng C
4/8/05
507
3
18
Thành phố mang tên Bác
LEXUS GS nói:
@tsx: nick của bác bên vnav là gì xem em có wen không ?

dạ bên đó em lấy nick tuanpv ah....em tham gia chủ yếu học hỏi là chính, cũng nghe hóng hớt để lấy kinh nghiệm thôi chứ dàn thì thường, nghe tàm tạm thôi:D
Do hiện nay em chưa có 1 phòng nghe nhạc thực thụ vì nhà quá cũ ( kiểu nhà liên kế từ năm 50 lận ah ) nên đành dừng bước, đợi khi em xây lại sẽ làm 1 phòng nghe nhạc hoành tráng thì tiếp tục nâng cấp

DÀn của em hiện nay : Transport and Dac Accuphase 80,81L , Pre Counterpoint 1000E Hyrid và Pow Counterpoint 200MKII cũng Hyrid luôn, loa thì JMLab Electra 926....để phòng giữa nhà nghe vocal tàm tạm dc vì dây nhợ cũng lỡm:(
sở "thú" của em chỉ có bấy nhiêu thôi, còn bông hoa và chim cảnh em ko chơi dc vì phải tội lười quá lại mất thời gian :D

Tập Lái
1/5/09
15
0
1
xe này có ồn ko bác? Em đang lăn tăn giữa vài em Toyo và em này. Thấy em này đẹp quá. Tình hình xăng cộ thì sao nhỉ. Em ở SG, ko biết chỗ nào bán em này? À mà xe này AT hay MT nhỉ. Em lần đầu mua xe, nên có nhiều thứ không biết

Last edited by a moderator:
Hạng B2
22/4/08
290
4
18
50
hôm bữa mình thấy chạy ở sg chiếc colt này màu xanh biển số 9993 thì phải...không biết có quen trong đây không nhỉ...hihi

Hạng D
4/5/07
1.187
23
38
Mitsubishis Fan Club MFC
Chào bác laohoi,hân hạnh được biết bác.Nick e bên vnav là bravia,còn bên vietcaravan là photoaddict.Hôm nào xin hẹn bác và các bác có tham gia vnav cùng học hỏi về xe và audio nhé.
Thân.

Hạng B2
22/4/08
290
4
18
50
...khuấy động coltplus...hihi...có thêm member nào đi xe này nữa không ạ...