Hạng D
21/10/14
1.719
3.688
113
Đường này súc vật thả rông rất nhiều, trong đó có không ít tương lai của đất nước, ban ngày còn dễ quan sát, tối thì cực khó. Chủ clip thật may mắn, suýt mất tết

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
25/10/20
1.545
14.800
98
56
sg đường cho chạy 70 mà bác dám chạy đúng 70 thì xin lỗi!bác đúng là điếc không sợ súng !chạy 50-60 thôi,để còn thời gian quan sát xử lí tình huống nữa.còn chuyện xe ngược chiều nó mở pha thì nếu bác sống ở sg đủ lâu rồi thì xem nó là mặc định đi!bác còn chưa gặp tụi 2 bánh chạy ngược chiều buổi tối còn không mở đèn nữa !đông như quân nguyên!!!

• Like
Hạng C
10/8/20
518
952
93
Đúng là sang đường ngu thiệt hết sức. Có đui đui thì cũng phải thấy xe đang chạy tới mà từ từ qua chứ kiểu này có ngày thôi. Chết không hiểu tại sao.

• Like
Hạng C
14/4/11
519
578
93
bác tài gặp thằng sang đường đứng ngay luồng ánh sáng của đèn pha nên không thấy , mà đường trong đô thị nó có thiếu ánh sáng đâu sao chạy pha làm gì ( xem clip em thấy hình như pha của xe for ) . Đúng là não chó , hôm nào nó bị thì nó mới sợ
thằng sang đường thì chắc nó đang đói muốn ăn gà khỏa thân o_O
Thể loại này nó có bị cũng ko sợ đâu bác. Nó bị thì nó lại nghĩ là tại đèn xe nó tối nên nó mới ko thấy. Thế là nó về độ đèn cho sáng hơn và nó vẫn cứ bật pha.

• Like
Tập Lái
21/12/20
15
17
3
31
thêm cái đường có dải phân cách là mấy cái bụi cây, dù có rào rồi em vẫn sợ vãi đái, như quốc lộ 22 chẳng hạn, dân leo rào như đi chợ, đang đi 80 tự nhiên có người trong bụi cây lò cái đầu ra qua đường, dm hết cả hồn.

• Like
Hạng F
29/10/14
8.532
11.205
113
sg đường cho chạy 70 mà bác dám chạy đúng 70 thì xin lỗi!bác đúng là điếc không sợ súng !chạy 50-60 thôi,để còn thời gian quan sát xử lí tình huống nữa.còn chuyện xe ngược chiều nó mở pha thì nếu bác sống ở sg đủ lâu rồi thì xem nó là mặc định đi!bác còn chưa gặp tụi 2 bánh chạy ngược chiều buổi tối còn không mở đèn nữa !đông như quân nguyên!!!
Nói như pác thì nhà máy sản xuất máy bắn tốc độ phá sản.

• Like
Hạng D
25/8/16
2.757
5.770
113
thêm cái đường có dải phân cách là mấy cái bụi cây, dù có rào rồi em vẫn sợ vãi đái, như quốc lộ 22 chẳng hạn, dân leo rào như đi chợ, đang đi 80 tự nhiên có người trong bụi cây lò cái đầu ra qua đường, dm hết cả hồn.
Ql22 nên đi làn trong vì làn sát con lươn toàn ninja

Hạng B2
7/7/17
395
2.176
128
Mí anh độ đèn chói loà còn cãi tới cùng với những lý do rất... có tình có lý.
Không hiểu ngày nào đó mình gây thêm tội cho người khác, hoặc có khi gây ra rồi mà không biết. Nghiệp chướng.

• Like