Hạng D
5/12/13
2.445
2.194
113
Mr 325e46 còn độc thân...các bác thương tình tấp vô lề hết cho bác ấy chạy dey...kkk

• Like
Reactions: mexeiuxe
Hạng C
26/12/12
739
467
63
Audi rất hợp, nhưng nếu chuyển qua BIM thì khối anh phải chạy theo nhìn cho bằng được đấy. ;)

Hạng B2
23/9/12
360
82
28
Mấy bác thấy nữ làm chém kinh thật, hèn chi hội bim toàn đực rựa :))

Tập Lái
21/5/14
49
18
8
37
Tp. Hồ Chì Minh
Nữ thì nên chạy Mini mui trần đóng mở. Vừa chất vừa sang.
Mini Mui trần của hãng xe nào vậy ạ? em không rành về xe hơi vì trước h toàn đi xe của Bame của hãng Toyota, tài xe lái thôi, em không để ý đến. Bây giờ, em đi làm mới để ý đến việc có xe chạy, em có đi xem thêm chiếc Toyota Vios, chiếc này mới, em di xem họ ko còn hàng tại Việt Nam luôn, màu đỏ rất đẹp nhưng mà em thấy có vẽ hợp với phong cách trung niên, em lang thang vào nhầm box BIM bị mấy anh chọc quá trời, nên cũng tự nhiên có để ý đến và muốn xem tham khảo luôn! :) được tư vấn thì còn gì bằng.

Tập Lái
21/5/14
49
18
8
37
Tp. Hồ Chì Minh
Lộn chuồng rồi em gái, bên này box Bim mà, nhưng anh nhìu chuyện nên cũng tám mở hàng luôn, audi rất hợp với nữ. audi chứ k phải moto nên 1m53 cũng k khác 1m73 đâu em :p
Dạ! em lần đầu tham gia Dien dan này vì muốn tìm hiểu để mua xe, bị nhầm box nữa chứ, em cảm ơn anh đã nói chuyện và mở hàng nói chuyện với em. Nhờ em nhầm Box và anh mở hàng mà em quan tâm đến BMW.

• Like
Reactions: 325iE46
Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
1,53m nếu đo thì chân chắc cũng cở 2 gang rưởi. Thuộc dạng chân hơi hơi dài rồi. Đi bim cho nó trẻ trung em à. Mua chiếc mini coper như của anh moon mua cho vợ bé á. Đi chiếc đó đáng iu , hợp dáng em. Có trục trặc gì tụi anh tới nhà DIY free luôn cho. Khỏi tốn tiền cho hảng.