Hạng C
17/10/06
674
751
93
Ủa xí lộn, đay là box audi mừ. Vậy thì còn chần chờ gì nữa mợ, audi tiến tới đi. A5, A6... Gì đó.. Hehe

• Like
Reactions: mexeiuxe
Hạng D
26/6/08
1.945
1.347
113
minhphuongoto.com
Em đang lăn tăn lắm anh ạ! em mới tập chạy và ý định mua xe, lần đầu mua nên em lăn tăn lắm. Lúc em chưa có ý định, em ngắm ngía, dòm Audi hoài à, nhưng khi mua quyết định mua thật sự là lăn tăn lắm, em đang tìm hiểu và tập lái xe ! em cảm ơn anh đã chia sẻ ! em quan tâm miễn sao xe dễ lái và an toàn, không sửa đi sửa lại, xe đơn giản, gọn, đẹp, bên trong thoáng rộng là em ok! em đang tìm hiểu thêm ...!!!

Đúng là hay lăn tăn :D

• Like
Reactions: mexeiuxe
Tập Lái
21/5/14
49
18
8
37
Tp. Hồ Chì Minh
Mình cũng ghiền em Audi lắm, nhưng cũng lăn tăn vì mới lần đầu mua xe và cũng mới biết chạy xe. !!!! mình đang lăn tăn em Swift chạy trước đấy! để an toàn, và trải nghiệm! con gái chạy xe ban đầu em nghĩ nên tìm hiểu thêm và nhờ các anh chị trên đây chia sẻ để có quyết định sáng suốt! :p

• Like
Reactions: 100mph
Tập Lái
21/5/14
49
18
8
37
Tp. Hồ Chì Minh
"Lăn tăn" là "phân vân" hả mợ???!!!:D Vào box bim mà em tư vấn audi chắc bị ăn gạch đá xỉu luôn.:p
:p Chia sẽ là chính anh ạ !em nhầm box ngay từ đâu đã bị chém "nhầm chuồng" rồi! nhưng mấy anh bên đây rất nhiệt tình chia sẽ, em trước h không quan tâm đến diễn đàn. Đến khi mua xe mới hỏi thăm và lên đây để tìm hiểu ý kiến thêm! có các anh đã và đang sở hữu rất nhiều xe, thậm chí có các anh Sale của các hãng nhiệt tình chia sẽ y kiến! nhưng qyết định vẫn là em nên em không quan tâm bi chem hay gi cả! :)

• Like
Reactions: 100mph
Hạng D
26/6/08
1.945
1.347
113
minhphuongoto.com
Mình cũng ghiền em Audi lắm, nhưng cũng lăn tăn vì mới lần đầu mua xe và cũng mới biết chạy xe. !!!! mình đang lăn tăn em Swift chạy trước đấy! để an toàn, và trải nghiệm! con gái chạy xe ban đầu em nghĩ nên tìm hiểu thêm và nhờ các anh chị trên đây chia sẻ để có quyết định sáng suốt! :p

Nếu mợ tự tin tay lái thì lấy luôn Audi. Còn nếu không thì cứ chạy mấy xe cỡ nhỏ như Swift, đến khi nào thấy tự tin tay lái thì hẵng chạy mấy chiếc sedan cỡ như A8L chẳng hạn.

Nói chung là Audi không kén người lái chỉ kén túi tiền của người lái mà thôi.