Hạng D
6/2/15
1.911
3.837
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Nhật bản làm thị trường nước ngoài rất đàn hoàn.
Chả biết dân mình ăn ở thế nào mà nó qua đây làm ăn mất dại thật.
Nó biết dân mình thích hàng Nhật, với lại xe với dịch vụ bán hàng của mấy anh Hàn với Mẽo ko tin cậy bằng. Có đối thủ thì nó ko dám làm ăn kiểu đó đâu

• Like
Reactions: Binben
Tập Lái
15/12/16
47
42
18
Nó biết dân mình thích hàng Nhật, với lại xe với dịch vụ bán hàng của mấy anh Hàn với Mẽo ko tin cậy bằng. Có đối thủ thì nó ko dám làm ăn kiểu đó đâu
Rất đồng tình với quan điểm của bác. Cứ xem các xe Nhật SX và cung cấp cho các nước khác rồi so với xe cung cấp cho thị trường VN thì thấy ngay. Giá luôn cao hơn nhưng trang thiết bị an toàn thì bị cắt giảm rất nhiều....

Hạng B2
14/10/14
167
29
28
31
Cái này Honda nó giảm như kiểu Black Friday thôi, ai nhanh tay thì được.

Mình thì ko mua CRV, nhưng có thằng trong xóm mua được, giá tốt. Hôm vừa nghe tin giảm giá nó chồng tiền đặt cọc luôn. Rủ mình lên đời con Civic nhưng thấy chưa cần lắm nên kệ. hehe may nên không phải đau đầu lăn tăn gì :D

Hạng B2
23/9/16
126
134
53
33
Chia buồn với bác, em thấy em hay gặp ng tốt lắm, hết xăng vẫn có ng đi mua giúp, nhỡ nhàng vẫn có ng đèo về tận nhà ko lấy 1 xu. Người Việt mình có nhiều ng tốt mà
Uhm chỉ là số ít thôi, chứ em cũng gặp nhiều người tốt lắm, nhiều khi tốt quá lại sợ bị gạt nữa kìa hì hì.

Hạng B2
15/9/14
128
22
18
41
Hãng nào chẳng có mặt này mặt khác, quản lý cả một doanh nghiệp cũng phải có lúc này lúc kia chứ.

Honda trước giờ sản phẩm tốt, dịch vụ ngon, có mỗi vụ này các head tự động giảm giá giống như kinh doanh xe máy làm bể show chút thôi. Nói chứ em vẫn thích đi Honda nhất trong các hãng nhật, xe sang thì chỉ khoái con Range Rover của bọn uk, trong lúc chưa có lúa thì cứ CRV mà chiến

• Like
Reactions: ManhUy and Sigurd