Hạng C
7/9/18
655
5.106
93
From Anam Hội
Số em là từ trước giờ toàn chạy xe người ta nên em cũng ko còn gọi lái mới ( em ko phải tài xế nhé các bác) chẳng qua là nhà em các anh em hơi nhiều xe nên em cũng chẳng mua để làm gì thích chiếc nào thì lấy chiếc đó mà chạy .

Nhà các anh em thì các anh chỉ có Land Cuiser, với Prado thui nên em cũng ít chạy dòng khác, các anh em thì tư vấn em nên lụm con Camry 2022 Q, và em cũng mới cọc xong rồi chả biết ntn. nhưng các bác ạ, em có xem rì viu thấy là màn hình của thằng cam này ko được nét lắm chậm và hay đơ, em ko biết cụ thể tổng thể nó có chậm thật không, hay chỉ là các pha dìm hàng của anh em hãng khác, và màn hình của cam có dễ hư ko và nếu thay màn hình ngoài thì loại nào ngon.
Các bác cho em xin ý kiến với ^^.
Em 29 tuổi cám ơn các bác.

Con xe đầu tay Camry 2022 2.5Q và những thứ còn quá xa lạ

Last edited by a moderator:
Hạng D
21/12/17
1.764
2.720
113
40
Mình thì không tư vấn cho bạn được là Camry Q nó ngon hay không, vì mặc dù mình mua xe nay hơn 5 năm rồi, nhưng là xe cỏ chứ không mua nổi Camry, nên có được chạy đâu mà biết nó ngon hay không.

Tuy nhiên theo mình nghĩ thì chắc nó phải ngon, mặc dù ngoại hình có thể không hợp lắm với tuổi của bạn, nhưng chất xe chắc khỏi phải bàn. Không phải ngẫu nhiên mà Camry luôn dẫn đầu phân khúc đâu.

• Like
Reactions: thich3banh
Hạng D
12/4/19
1.664
3.297
118
38
Màn thì đủ dùng, bác ko có nhu cầu âm nhạc, youtube thì kệ nó, ko phải thay
Thik xem youtube (ko nên tí nào, kể cả cho trẻ con xem) thì thay mấy cái màn android. Mấy loại này thì nhanh, nhiều thứ nghịch nhưng sau thời gian dài là lag, âm thanh thì dở
Quan tâm phần âm thanh thì mua mấy cái đầu của pioneer, kenwood, sony. Ít cái để nghịch (nhưng thế là đủ) nhưng âm thanh đỉnh, ko giựt lag về sau

• Like
Reactions: PhuocVu86
Hạng D
8/4/12
2.336
7.318
113
Bác là fan K-bốp định vào dìm hàng camry hay gì đó? Màn hình camry 100tr mà dở là dở thế nào được bác? Mà bác định vứt cái màn hình 100tr rồi thay bằng cái màn android vài triệu thật đấy à :)
Con xe đầu tay Camry 2022 2.5Q và những thứ còn quá xa lạ

Hạng B2
23/9/17
348
309
63
29
Đối với e thì camry là quá tuyệt, e nghĩ cái màn hình thì k là vấn đề quan trọng, quan trọng là nó sướng cả ng lái lẫn ng ngồi sau.

27/12/21
240
5.671
93
Số em là từ trước giờ toàn chạy xe người ta nên em cũng ko còn gọi lái mới ( em ko phải tài xế nhé các bác) chẳng qua là nhà em các anh em hơi nhiều xe nên em cũng chẳng mua để làm gì thích chiếc nào thì lấy chiếc đó mà chạy .

Nhà các anh em thì các anh chỉ có Land Cuiser, với Prado thui nên em cũng ít chạy dòng khác, các anh em thì tư vấn em nên lụm con Camry 2022 Q, và em cũng mới cọc xong rồi chả biết ntn. nhưng các bác ạ, em có xem rì viu thấy là màn hình của thằng cam này ko được nét lắm chậm và hay đơ, em ko biết cụ thể tổng thể nó có chậm thật không, hay chỉ là các pha dìm hàng của anh em hãng khác, và màn hình của cam có dễ hư ko và nếu thay màn hình ngoài thì loại nào ngon.
Các bác cho em xin ý kiến với ^^.
Em 29 tuổi cám ơn các bác.

View attachment 2711333
Xe tốt, mọi thứ đủ xài. Anh cứ yên tâm sử dụng, đừng thay đổi gì cả. Màn hình ko chậm, nhưng cũng ko phải nhanh, nhưng mình xài thì ko thấy có vấn đề gì.

Đặc biệt đây là xe đầu tiên của anh, anh nên sử dụng 1 năm hơn đi đã rồi đánh giá nhu cầu sử dụng mà có cần đổi gì thì đổi.

PS: nhà toàn Prado và Land Cruiser, anh khoe giàu khéo quá :D