RE: Con xe này VN rất thích

Trích đoạn: crazyshark

chả thấy cái gì gọi là pho với chả shop .XE quá đẹp và chuẩn thế kia cảnh vật cũng ở nước ngoài thế mà kêu là photo
biết chuyện thì hẵng nói bác ạ

lúc đầu chỉ có 1 hình và chụp xe máy chứ k phải RR, nói photoshop hình đó chứ k nói hình những chiếc RR thay thế:mad:

HSG
Tập Lái
4/6/08
32
1
0
www.audi.com

Thay hình roài ... lúc đầu có chiếc moto tựa tựa như xe của Bác Long ấy .. photo tá lả giờ tháo xuống chơi hình RR lên ^^

DNT
Hạng D
22/10/05
1.083
76
83

Em đang bán mấy lô đất bên quận 7 với 1000 Ha đất trên Tây Nguyên hòm hòm cũng được non mấy chục triệu. Kỳ này tính mua cả đám trên về chạy Taxi cho nó óach, các bác thấy sao?:D

À tí quên, sẵn qua Châu Âu mua mẹ nó cái A 380 để chở lũ nó dìa cho đỡ tốn vài nghìn phí vận chuyển các bác ạ!

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Trích đoạn: HSG

Thay hình roài ... lúc đầu có chiếc moto tựa tựa như xe của Bác Long ấy .. photo tá lả giờ tháo xuống chơi hình RR lên ^^
À thì ra là vậy ;)

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Trích đoạn: DNT

Em đang bán mấy lô đất bên quận 7 với 1000 Ha đất trên Tây Nguyên hòm hòm cũng được non mấy chục triệu. Kỳ này tính mua cả đám trên về chạy Taxi cho nó óach, các bác thấy sao?:D

À tí quên, sẵn qua Châu Âu mua mẹ nó cái A 380 để chở lũ nó dìa cho đỡ tốn vài nghìn phí vận chuyển các bác ạ!
Bác nói y như chữ ký bác vậy [8D]

Hạng C
30/12/07
519
1
0
Sai Gon

em yêu nhất là Rolls Royce , nhưng cũng chính vì yêu nó mà VN lạm phát 22% [&:]

Hạng C
12/2/08
576
2
18

để chừng 100 năm nữa ,em sẽ tậu vài em giống như tren ...............................hoho

Hạng D
27/12/07
1.415
1
0
35
Rừng rú Gia Lai!

Trích đoạn: FerarriFXX

để chừng 100 năm nữa ,em sẽ tậu vài em giống như tren ...............................hoho

100 năm nữa nó đâu có sx nữa đâu bác!:D