Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn
RE: Con xe tởm nhất mà em từng độ !

Cái lưới đó là em xài lưới Inox các bác ạh, cho nó khỏi rỉ xét ý mà. Mâm 18'', bodykit em ăn cắp mẫu của thằng ferrari rồi chỉnh sửa lại tí cho hợp. Cái body sau có cái lỗ các bác thấy kg, hậu quả của Zoom Zoom đó, bị *** tịch thu mất rồi.[8D] Tay lái em chưa lụa nên kg dám đi mâm xoay bác ạh, cạ lề một fát là chết lun áh!
@ Mazda black: đúng bác ạh, bằng tôn. Em có thằng lính ruột lận tôn hơi bị đẹp nên em bảo nó làm luôn bác ạh.
@ bác Kotex : Iem đang chờ ý kiến của chuyên gia đây, bác cho em xin vài lời vàng ngọc chứ sao bác lặng thinh vậy ? [8|]
@ bác Canada: em hạ như vậy mà đi còn đụng gầm, huống chi thêm nữa chắc em cất xe luôn wá :D. Iem chưa có xiền nên làm thế thôi, chừng nào dư giả em độ tiếp bác ạ. Còn nhiều cái fải làm lắm: Lambor door, engine, nitros system...... búa lua xua hết bác ạh.

Hạng C
1/4/06
863
95
43

chào bác Ricky_do , em thấy con xe của bác độ ngon đó chứ , mới nhìn tựa bài của bác em lại cứ tưởng ngược lại cơ chứ . Đọc và nhìn hình xong - Đẹp quá hihihih . Nhân tiện bác cho em hỏi thăm bác làm ở Ga ra nào thế ? Em cũng muốn mang con vợ hai của em đi tuốt lại một tí ( chỉ làm nội thất lại thui ấy mà chứ không được chuyên nghiệp như bác ) mà chả biết chỗ nào làm uy tín cả - có gì nhờ bác tiến cử cho em một chỗ nhé ( em đi con Bim - đời 1991 bác à) .
Mong tin của bác nhé. Điện thoại của em 0983858389

O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net

Được............... nhưng góp ý tí nhé

1. Chụp hình gì mà như đánh đố nhau ý (hình thứ 2) cứ như là chụp mấy hòn xà bần là chính
2. sao cái máng lợn bác không sơn cùng màu cho nó đẹp
3. Dàn đầu vẫn chưa ổn lắm...nhìn hơn nặng so với xe

Hạng C
28/1/05
781
19
18
60
Hà Nội

@ricky-do fai công bằng mà nõi dám độ như bác đã là gấu biển rồi ,còn độ như thế này là đẹp đó chứ ,đâu fai xấu ,em khâm phục bác đấy ,bác ricky nè em tưởng bác đang đi Accord cơ mà ,sao bác 0 độ con đấy ý để em học tập độ theo

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

@ bác Hoa tran : Cái máng lợn ấy bằng nhôm bác ạh, sơn kg ăn. Em sơn rồi, mấy hôm sau bong tróc như ghẻ lở, em phải tốn cả trăm mua xăng chuối chùi ra đấy bác ạh, rút kinh nghiệm rồi. Em đâu fải thợ chụp hình đâu mà bác, dân nghiệp dư chuối hột thôi bác ạh.
@ bác Vsp74: iem làm ở Oto Miền Đông đg Nguyễn Trọng Tuyển bác ạh, nhưng h nó chuyển đi đâu rồi em cung chả rõ, hình như trên Sư Vạn Hạnh ( nối dài ) Q.10 hay sao ấy bác ạh.
@ bác Bigdog: em chạy con này bác ơi, em cũng thích acc lắm nhưng chưa đủ tiền, với lại hết chỗ để rồi, mắc công đi gủi lắm bác ạh.
@ bác Binh tri: sử rồi bác ơi, hôm rồi dạo 1 vòng SG, bật nhạc ầm ỹ thích cực, tuy xe em kg cao nhưng nhiều người nhìn ( hình như chửi cũng nhiều ):D

Hạng B2
10/10/05
359
69
28

E thấy đôi mắt là cửa sổ của tâm hồn mà bác lại ko làm lại! Để nguyên thuỷ như thế này thì ko ổn! Đôi mắt quá hiền và ko có hồn!
Phần thân và đuôi thì OK. Nhưng phần đầu mất cân đối quá bác Rickydo à: Tính từ đèn pha - phía dưới dày và thô, trong khi đó phía trên thì lại mỏng! (ảnh 1)
Đôi gương bác nên sơn cùng màu xe, bác sơn màu trắng trông ko cùng tông, như kiểu chắp vá và ko sang!
Tay nắm cửa chưa thật ấn tượng!
(có mấy lời chia sẻ thật lòng, chỉ là ý kiến cá nhân thôi ạ!)
Có gì ko phải mong bác bỏ quá cho! :)

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Em thấy cũng đẹp nhưng dàn lưới to quá, và bộ đèn hiền quá, không tương xứng với ý đồ bác muốn tạo cho em nó và nhất là hơi chỏi bác ạ!
Bữa nào ra đường gặp bác, em sẽ ép bác vào lề cho em uống cafe nhe! :D:D

Bin
Hạng B2
29/3/04
300
0
0
53
Vietnam

Xe độ ngon lành đấy bác. Nhưng nếu mà màu đen xì thì hết ý con nhà bà tí. Với lại bóc hết decal đi bác ạ. Trông cho nó nuột!

Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com

Xe bác độ quá xấu, nhất là lưới tản nhiệt. Ý tưởng tốt mà làm không tới nên chẳng ra lưới chống muỗi. Bác cứ lên google tìm thử các mẫu lưới tản nhiệt or ebay thiếu gì.