Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn
Hôm nay mới có dịp chụp con xe tởm lợmcủa em lên thể theo yêu cầu của các bác.E m mới làm lại bodykit, các bác xem thử, có gì góp ý em nhá.

Tập Lái
RE: Con xe tởm nhất mà em từng độ !

Bác Ricky_do ah, Bác không nên tự ty như thế, dù sao Bác vẫn sướng hơn Em ruì, dù gì cũng là 2 cửa - sport , chứ nhà em thì cũng có 2 cửa tuy nhiên còn có thêm 1 thùng nữa ah, cái loại 1tấn dùng để chở hàng đó Bác biết không. Em ko dám post hình lên, vì sợ bị Các Chú trong Hội đồng Quản Trị delete em. Em nói ít mong Bác hiểu nhiều vì : MỘT ĐỜI NÓ CHÍN ĐỜI TA.
Lúc nào chán cái bộ măm này, Bác gắn thử bộ măm xoay xem có chóng mặt ko nhé.

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

@bác Ricky: em thấy tất cả đều đẹp từ đầu, hông, đuôi, mâm nhưng không thích cái lưới...chống muỗi :D. Thấy phẳng và dày quá. Em không gành ghẻ, chỉ là cảm quan thui :D
@bác titi87: chiếc 2 cửa 1tấn (750kg hay 1t5?) của nhà bác đó em gặp ngoài đường là chạy theo xem suốt, dàn đèn khí thế. Mà sao bác lại sợ các bác Mod del bài nhỉ? Cũng là xe độ và 0 vi phạm nội quy mà bác. Mọi người còn ủng hộ nữa là khác. Phong bác là người tiên phong trong lĩnh vực độ xe...tải của VN.
Post hình lên đi bác :)

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Gửi bác 587, thì ra OS cũng có bác chạy 2 Ct (khác loại 2 St) như mình. Cứ post chiếc 2 Ct của bác lên đi. Độ nhiều khi do thích, mà thích là làm và làm được thì vui rồi...Nhìn chung đẹp, riêng cái đuôi xe em có cảm giác nó cô độc...:D (GP-999 là biển gì thế bác?)

Hạng B2
17/9/05
109
0
16

E thấy cái lưới nên sơn màu đen thì đẹp hơn để màu này bác à. nhìn trỗi quá.

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

widebody kit của bác của hiệu nào vậy hay bác tự thiết kế ??..civic 2 doors này thật ra rất dễ độ ...cái bác nên làm theo em là thay áo cho em nó đi , ( sơn màu khác ), bác nên sơn màu aspen white hoặc pearl white , body kit bác nên làm nhỏ lại một tí , mâm 17 cũng okie , nhưng bác low thêm phuộc trước 0.3 inches và paint luôn cái mâm màu black !!!đèn sau bác nên mua loại black JDM style để nó match với màu body xe .tông chính của xe là màu đen và trắng , xe không nên có 3 tông màu .hy vọng bác thích ....hehe

Hạng D
22/2/06
1.297
7.884
113
46
Sài Gòn

Chẹp chẹp. Con civic này hài hòa và đẹp lém bác Ricky ạ. Bác mang bộ lưới chống ruồi đi nhúng nhựa thử xem. Có thể nhìn pro hơn đó :)

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

[8|][:-]

Hạng C
22/6/06
976
5
18

Trích đoạn: canadabuon

widebody kit của bác của hiệu nào vậy hay bác tự thiết kế ??..

Đây đâu phải widebody