Hạng D
22/2/06
1.297
7.871
113
46
Sài Gòn
RE: Confirm tin nhắn O2

Cái gmail của em có dấu "." nên hình như vì thế mà em k nhận được mail của bác hamzui. Em dùng link của bác daihuu thì sync lỗi, k back-up được contact...
@bác Zonet: Mới gửi cho bác lần nữa rùi đó. 1 lần up 5M, 2 lần 10M, đi tong .. mấy trăm VND :mad::D , xin thêm cái gì nữa đi để iem lấy bác 1 ly cafe cho xứng đáng:D

Tập Lái
24/9/04
21
0
1

Các bác dùng các máy như thế này cần nên biết các forum này:

1. http://www.handheldvn.com/board

2. http://www.ppcvn.com/diendan/index.php?act=home

Trên Forum này giới thiệu và hướng dẫn sử dụng nhiều phần mềm cho các loại máy này lắm. Chúc bác tìm được những cái mình muốn

Tập Lái
25/4/06
36
0
0
Hà Nội

Trích đoạn: hamzui

Cái gmail của em có dấu "." nên hình như vì thế mà em k nhận được mail của bác hamzui. Em dùng link của bác daihuu thì sync lỗi, k back-up được contact...
@bác Zonet: Mới gửi cho bác lần nữa rùi đó. 1 lần up 5M, 2 lần 10M, đi tong .. mấy trăm VND :mad::D , xin thêm cái gì nữa đi để iem lấy bác 1 ly cafe cho xứng đáng:D

Mịa bọn Gmail, em vưỡn chưa nhận được (account của em là hung.phamthe nhưng chắc nó gửi sang bac hungphamthe vì Gmail nó k hiểu được dấu chấm:mad:). Thôi thì nhờ bác gửi cho em qua [email protected] vậy.

Bọn VNPT lại thu của bác vài trăm đô la Việt nam nữa. Khi nào bác ra ngoài này chơi thì em xin mời bác cafe xịn nhất Hà Nội để bù lại.

Tập Lái
25/4/06
36
0
0
Hà Nội

Bác Hamzui ơi, em nhận được rùi, cảm ơn bác nhiều.

Hạng B1
16/6/06
74
0
6
51

Bác là chi cho phức tạp thế. Trong Outlook co chức năng export ra Excel ấy

Hạng B2
25/9/04
344
321
63
55
Ho Chi Minh City

Tôi đang dùng đồ cổ O2 XDA bây giờ rất hay chết pin nên định thay cái mới. Đã dùng O2 rồi nên không muốn dùng loại điện thoại thông thường khác như nokia hay motorola, vv nữa. Tôi không biết là với tầm tiền khoảng 500US$ thì có thể mua được loại nào: O2 XDA IIi hay là O2 XDA IIs hoặc Atom...? Bác nào có kinh nghiệm dùng loại O2 này thì tư vấn giùm với nhé. Cám ơn nhiều:)

Hạng B2
17/9/05
109
0
16

Theo e bác nên mua O2s mà dùng, có nhiều cái để nghịch, em đã dùng qua 2 đời máy này rồi và vẫn chưa có ý định đổi qua dùng dòng máy khác. Chúc bác chọn đc con máy như ý.

Hạng D
22/2/06
1.297
7.871
113
46
Sài Gòn

Trích đoạn: newsolder

Tôi đang dùng đồ cổ O2 XDA bây giờ rất hay chết pin nên định thay cái mới. Đã dùng O2 rồi nên không muốn dùng loại điện thoại thông thường khác như nokia hay motorola, vv nữa. Tôi không biết là với tầm tiền khoảng 500US$ thì có thể mua được loại nào: O2 XDA IIi hay là O2 XDA IIs hoặc Atom...? Bác nào có kinh nghiệm dùng loại O2 này thì tư vấn giùm với nhé. Cám ơn nhiều:)

@ bác Lính mới: 5 vé thì mua cái nào cũng được bác ạ, Atom đắt hơn 500USD 1 tí nhưng xài ko được tốt lắm. Em cũng đã xài 1 cái thử nhưng ko tốt lắm nên bán rồi. Bác nên xài O2i, O2s đẹp nhưng hay bị đứt cáp và xài ko tốt bằng.

Thân.

p/s: nick của bác ...... sai chính tả thì phải :)

Hạng B2
25/9/04
344
321
63
55
Ho Chi Minh City

Cám ơn các bác. Như vậy rốt cuộc IIi hay là IIs tốt hơn hả các bác[8|] Các bác cho hỏi thăm mua ở đâu là tốt nhất:D

nqp
Hạng B2
13/6/05
368
2
0

Trích đoạn: newsolder

Cám ơn các bác. Như vậy rốt cuộc IIi hay là IIs tốt hơn hả các bác[8|] Các bác cho hỏi thăm mua ở đâu là tốt nhất:D

Bạn tìm PPC theo đường link của Bạn phở aosen cho ở trên là OK .