Tập Lái
2/4/22
9
3
3
34
Mấy bác cho e hỏi xí. Xe e làm đăng kiểm rồi mà phải chờ cà vẹt mới lấy sổ được. Giờ nó bị đình chỉ vậy thì sao nhận được?

• Like
Reactions: Dr.C
Hạng D
23/8/08
3.143
1.833
113
45
Không bác à, nơi đó tập hợp những cảm biến (mưa, đèn ... và đèn trong xe ...do đó nó có điện trực tiếp, gián tiếp, và chỉ xữ dụng khi chạy ....qua chấu nối hình T ...) và điều nầy cần phù hợp với cáo ốp nhựa ở ngoài ...thì sẽ đẹp , secret, dấu... và không cần chạy dây lung tung qua trần rồi xuống bộ cầu chì ...em đang để ý cái nầy và xem có phù hợp với xe em thì em ...mua thôi

Em không nghĩ là nhà SX lại để cho người lái xe "tối mù" ...vậy bác tháo phim dán kính lái ra thì thấy ..sáng hay tối nè :):):)

Chính cái vụ nầy .....mà đừng hỏi vn sao cứ có phong tục , tập quán phong bì, lì xì ...ngay cả ngày thường ...:):):) vì ngày nào cũng là tết cả
Xe e ko dán phim kính lái.

Tập Lái
19/12/22
2
0
1
29
Các Bác cho em hỏi có Bác nào mua xe mới mà đã đăng kiểm ở 1 trong 2 trung tâm này nhưng chưa được nhận sổ Đăng Kiểm ko ạ? Đến nhận thì Trung tâm bị đóng cửa mà hết hạn của giấy hẹn tạm thời thì phải làm sao các Bác? Em cảm ơn

Tập Lái
19/12/22
2
0
1
29
Mấy bác cho e hỏi xí. Xe e làm đăng kiểm rồi mà phải chờ cà vẹt mới lấy sổ được. Giờ nó bị đình chỉ vậy thì sao nhận được?
Mình cũng vậy? Đã hết hạn 14 ngày, Xe mới mua đã đăng kiểm ở Hoàng Hữu Nam

Hạng D
16/7/20
1.454
905
113
51
đang lo , nếu khám xét TTDK nào cũng dính lại sắp hàng dk , như sắp hàng đổ xăng thì thấy m

Hạng C
30/3/18
677
529
118
Vậy tóm lại thay đèn gầm halogen sang bi led có bị từ chối không các bác?

Hạng B1
19/3/15
56
59
18
45
Vậy tóm lại thay đèn gầm halogen sang bi led có bị từ chối không các bác?
hên xui , một số trạm thì từ chối , 1 số thì ok qua với điều kiện có` tí tí phí cafe cho AE ..

• Like
Reactions: PHAM3838