Tập Lái
12/8/07
15
0
0
53
RE: Công nghệ "keyless start"

Trích đoạn: toyotaprevia1995

Trích đoạn: vioswhite

vậy thì con cam què là bình dân hay vip ở vn, bác 1995 ơi ?
Cam ở 1 số nước châu Á là VIP,còn ở Châu Âu,Châu Mỹ là què,bác so sánh với nhau là thấy liền
Mình dựa vào đâu để biết một chiếc xe là què hay là VIP bác nhỉ? Sao ở VN là VIP mà ở bển lại là què???:mad:

Hạng B2
6/6/07
175
1
0

Mie..xin lỗi bác, cứ ai có 50K để rước bất kỳ em nào thì em coi là VIP đấy...bỏ gần tỷ ra chơi xe ở VN tức là nhiều xiền hơn mấy bác chạy CAM bên Mẽo tức là giầu hơn roi00000thành VIP chứ sao ạ....

Nói thật là bi giờ mấy bác bên Mẽo mà đi làm công ăn lương cũng chạy Cam Mẽo thì làm sao mà nhiều xiền bằng anh em hội Cam 2007 được....vì bên đó lương cao nhưng tiêu nhiều lại không có đánh quả cho nên đừng so làm gì cho buồn các Bro ạ

Hạng B2
5/12/04
436
1
0

Cái món này ở xứ Kimchi xe nào giá từ 15K trở lên cũng order được . Xe Kimchi ở VN đã có Keyess go Hyundai XG mới, Hyundai Santafe nhập, Hyundai Veracruz .

Hạng D
23/2/07
2.441
317
83
Hồ Chí Minh
www.otosaigon.com

Trích đoạn: Ford Mustang

Trích đoạn: toyotaprevia1995

Trích đoạn: vioswhite

vậy thì con cam què là bình dân hay vip ở vn, bác 1995 ơi ?
Cam ở 1 số nước châu Á là VIP,còn ở Châu Âu,Châu Mỹ là què,bác so sánh với nhau là thấy liền
Mình dựa vào đâu để biết một chiếc xe là què hay là VIP bác nhỉ? Sao ở VN là VIP mà ở bển lại là què???:mad:
Bác cứ so sánh từng options với nhau là sẽ thấy liền

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

đang nói keyless start mà các bác ? lạc đề gồi ..

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

em thì em khoái dùng chìa ^_^ ... VD nhé. đậu xe ở đâu tòm tem với 1 em ở ghế sau, thằng nào nó nhảy vào xe nó lái đi mất cả người lẫn xe là toi ^_^(e đùa tí cho cuối tuần thêm vui vẻ ^_^)

Hạng B2
30/5/07
106
0
0

Em thấy thích xài key hơn các bác ạ. Vào quán cà phê, đi ăn nhà hàng, hay đi shopping đeo cái chìa khóa xe hơi thấy được tiếp đãi khác hẳn đấy các bác ạ.
Nhưng mấy thằng VIP hơn thì nó lại không lái mà có đệ tử lái cho nên không biết ai cool hơn ai đây các bác nhệ.

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Các bác đọc thêm http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=415775&mpage=1&key=&#415775

Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50

Trích đoạn: amato

Em thấy thích xài key hơn các bác ạ. Vào quán cà phê, đi ăn nhà hàng, hay đi shopping đeo cái chìa khóa xe hơi thấy được tiếp đãi khác hẳn đấy các bác ạ.
Nhưng mấy thằng VIP hơn thì nó lại không lái mà có đệ tử lái cho nên không biết ai cool hơn ai đây các bác nhệ.
Sẵn bác nói chuyện em xin lạc đề 1 chút : năm ngoái 2006 em lái BMW lên HN chơi với mấy ông bạn quen đặt ăn ở VINCOM. Em vừa gửi xe ở Thái Phiên xong - bảo vệ hướng dẫn chỗ đậu và hỏi lên phòng nào vì ở đó mấy ông đã gửi phong bì cho lái xe ăn trưa chỗ khác. Em cứ làm cái phong bì 100.000 và vẫn lên như thường gặp mấy cha cười như nắc nẻ.