Hạng C
11/11/14
556
581
93
39
Bác inbox cho em giá cả 3 loại và địa chỉ của bác nhé :D
Xe em Nissan Sunny, mà em thích có nút bấm bấm trên taplo cho nó vui mắt thì loại nào ngon bổ rẻ hở bác :p
Hiện tại loại Plasmacluster của camry ko còn hàng linh kiện nha bác, em sẽ pm bác thông tin loại lexus và loại nanoe-G của máy lạnh.

Vấn đề thêm cái nút cho bác thì quá đơn giãn, nhưng nó vẫn giữ nguyên tắc của em là chỉ khi chạy quạt thì mới phát ion chứ ko thể nào cứ bấm nút là nó chạy độc lập.

Còn vấn đề "ngon+bổ+rẻ" thì thú thật với bác là ko có món nào như vậy, cái nào cũng có giá của nó, tuy nhiên mình chỉ chọn lựa những món hợp lý nhất với nhu cầu của mình. Cái này em sẽ trợ giuso bác thông qua điện thoại cụ thể cho bác hiểu và đưa ra lựa chọn cuối cùng.

Bác chụp giúp em cái chỗ nút chờ trên xe bác để em tìm nút bấm vừa với nó.

Thanks bác.

• Like
Reactions: chay.cham
Hạng B2
3/8/15
179
181
43
44
Cho mìh xin giá cả 3 cái trên, thời gian lắp đặt bao lâu? Vì mìh ở xa. Xin cái đc ở q2 nhe.
p/s : captiva LTZ 2007

• Like
Reactions: huutuan28
Hạng C
11/11/14
556
581
93
39
Cho mìh xin giá cả 3 cái trên, thời gian lắp đặt bao lâu? Vì mìh ở xa. Xin cái đc ở q2 nhe.
p/s : captiva LTZ 2007
Dạ em lắp khảng 1h.
Bác check inbox giúp em nhé.
cảm ơn bác đã quan tâm.

Tập Lái
5/4/15
13
14
3
56
Cám ơn bác Tuấn hôm qua đã nhiệt tình lắp bộ phát ion cho mình. Kết quả tuyệt vời bình thường khi xe đậu ngoài nắng lâu mình phải mở hết cửa và bật máy lạnh vài phút sau mới bớt được mùi nhựa trong xe hôm nay vừa nổ máy bật máy lạnh mặc dù trong xe chưa lạnh nhưng mùi nhựa hôi hôi khét khét trong xe không có, quay qua hỏi vợ thấy sao vợ nói " không bị nhức đầu không có mùi như lúc trước ủa mà xe chưa rửa mà ". Nói chung cảm giác ban đầu thì vượt quá yêu cầu còn lâu dài thì sẽ nhận xét sau
Chào bác Tuấn Nhiên,
Bác có thể cho biết (nếu ko tiện thì inbox) sau 1 năm xài bộ phát ion thì tác dụng còn tốt ko? Theo bác có nên lắp bộ này hay xài loại hút mùi thông thường?
Cám ơn bác.

• Like
Reactions: huutuan28
Hạng C
11/11/14
556
581
93
39
Chào bác Tuấn Nhiên,
Bác có thể cho biết (nếu ko tiện thì inbox) sau 1 năm xài bộ phát ion thì tác dụng còn tốt ko? Theo bác có nên lắp bộ này hay xài loại hút mùi thông thường?
Cám ơn bác.
@Tuấn Nhiên, bác giành chút thời gian feedback giúp để anh em có cái nhìn khách quan ạ.
Cảm ơn bác!