Hạng D
26/12/09
1.110
622
113
Dạ báo cáo các bác là đôii Vũng Tàu cũng về tới nơi an toàn rồi ah... Các bác up hình ảnh lên cho mọi người xem với nhé.
Còn em sau khi được bác HT bố trí đi nhờ xe bac trung uý P và còn được VC bác í tiếp đón ân cần với bữa ăn khuya trước khi tiếp tục lên đường ra HN. nói túm lại từ hôm qua tới giờ em chưa được ngủ. Đuối còn hơn con cá chuối nữa.
E thay mặt đội VT xin chân thành cảm ơn sâu sắc tới Chi Hội Sufc đã tổ chức rất tốt lần off này để anh em VT được làm quen giao lưu với tất Anh Chị Em Sufc và rất mong được có cơ hội off với các bác lần sau ah. Xin kính chúc sức khỏe tới tất cả ACE trong chi hội và chúc cho một tuần mới làm việc thật là hiệu qủa cao. Em xin hết ạ

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
25/9/03
691
76
28
47
Ho Chi Minh
www.netsolution.vn
Sau khi ghé nhà Bố Vợ ăn tối ( 1 con gà kho rau răm :) + tô cơm ) lúc đó có fb với 1 bác trong nhóm mình thì đươc biết đoàn mới qua phà VÀm Cống. Em # đến 4:00 sáng lọ mọ chạy về nhà là 5:30 sáng, ngủ tiếp 1 giấc rồi lo cho F1 đi học. giờ làm 1 ly cafe bốc phét với mấy bác đây :)

Hạng F
4/1/08
8.297
111.478
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Vỡn chưa aa có hềnh. E làm trc 1 tấm
View attachment 307632
Hôm qua bác Thompson về nhà lúc mấy giờ? Em về tới VVKiệt vừa đúng 11h.

Lúc qua Rạch Sỏi, em chạy tà tà mãi không thấy bác. Tưởng bác đổi hướng.

Đoạn đường đến Vị Thanh phải nói là cực nhưng nhờ nó mà hết buồn ngủ :)

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
Dạ, e về cũng tầm h đó. Đến Cần Thơ thì e không thấy Bác. Tuởng Bác ghé Cần Thơ thăm bạn nên em chạy thẳng về Tân An đón vợ và 2 đứa nhỏ.
Hôm qua, e di sai đuờng. Lẽ ra nó phải gần hơn nhiều. Chút rảnh e mở map check lài.
Ma công nhận Cần Thơ - SG chưa đến 4 h là 1 kỉ lục của em.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Chào các bác!
Vậy là chuyến offline đường dài cuối hè Về Miền Tây cũng đã hoàn tất. Kết thúc chặng hành trình hơn 700km rong rũi với nhiều kỷ niệm khó quên.
Thay mặt BĐH, BTC em chân thành cảm ơn sự tham gia của tất cả các gia đình thành viên đã tham gia, sự có mặt của các bác và gia đình mới chính là sự thành công của chuyến off. Cảm ơn các bác thành viên BTC: LÉP, Danhhuynh, Hiệp_TM, Tuansteel, Phuccao, BCBT, Hà Nguyễn, Lê Phương đã hỗ trợ cùng em trong suốt chuyến off vừa qua. Cảm ơn nhà tài trợ suzuki world, cty inox Việt Hà, bác suzukiTHD, Phuoc84 đã có những phần quà tài trợ, đóng góp ủng hộ cho chuyến off.
Trong khả năng có thể của em chắc chắn việc tổ chức không thể không có thiếu sót. Rất mong các bác, các gia đình thông cảm bỏ qua và tiếp tục đồng hành cùng em và chi hội SuFC Otosaigon trong những chuyến off sau.
Hình ảnh của chuyến off các bác vui lòng post tập trung vào thớt bên dưới và fan page Chi Hội Sufc trên facebook nhé:
https://www.otosaigon.com/threads/hinh-anh-chuyen-offline-24-7-cua-chi-hoi-sufc-ve-mien-tay.8678545/
Cảm ơn các bác.
chauhungvnpt

Chỉnh sửa cuối: