Tập Lái
17/5/08
48
16
8
Cám ơn mợ Minh, tôi đã nhận được và lắp hoàn thiện, quá đã, đúng lúc trời mưa lâm thâm, thử luôn, cảm nhận là không thể nói là đồ thay mà là đúng như hàng theo xe. Cảm ơn mợ một lần nữa vì hàng tốt, người bán nhiệt tình có trách nhiệm ( sau khi confirm đã nhận được hàng, mợ còn gọi điện hỏi có lắp được không ).

Tập Lái
19/12/09
47
0
6
heocon2000 nói:
Cám ơn mợ Minh, tôi đã nhận được và lắp hoàn thiện, quá đã, đúng lúc trời mưa lâm thâm, thử luôn, cảm nhận là không thể nói là đồ thay mà là đúng như hàng theo xe. Cảm ơn mợ một lần nữa vì hàng tốt, người bán nhiệt tình có trách nhiệm ( sau khi confirm đã nhận được hàng, mợ còn gọi điện hỏi có lắp được không ).
Cám ơn bác đã ủng hộ. Lời khen của bác làm những người phục vụ như bọn em thật ấm lòng. Đây là đúng đồ theo xe chứ không phải đồ thay được. Vì đây là hàng chính hãng dành cho Click W 1.4 bản full-options. Em cũng đã tự tay lắp cho một khách hàng ở ngoài này, nói chung không hề gọi là khó nếu đã được hướng dẫn.

Tập Lái
23/11/09
31
1
8
Chào Chị Minh
Em đã nhận được hàng vào chiều nay, cám ơn chị nhiều lắm. Nhưng cho em hỏi, trên thanh có vòng xuyến đều chỉnh từ lớn đến nhỏ bằng cách xoay có tác dụng gì (Vì chưa lắp nên chưa thử được)

LP
Hạng B2
15/9/09
260
31
28
56
getz2567 nói:
Chào Chị Minh
Em đã nhận được hàng vào chiều nay, cám ơn chị nhiều lắm. Nhưng cho em hỏi, trên thanh có vòng xuyến đều chỉnh từ lớn đến nhỏ bằng cách xoay có tác dụng gì (Vì chưa lắp nên chưa thử được)

Mạn phép Chị Minh trả lời thay cho Bác. Vòng xuyến để điều chỉnh thời gian gián đoạn. Mức thấp nhất là lâu nhất (khoảng 8-10 giây) và mức cao nhất là nhanh nhất (khoảng 3-4 giây).

Tập Lái
19/12/09
47
0
6
Cám ơn bác LP đã trả lời giúp em. Bác getz2567 lắp xong thì confirm lại cho em nhé. Nếu có vấn đề gì khó khăn cứ alo cho em.

Tập Lái
23/11/09
31
1
8
Hi chị Minh,
Em đã lắp xong rồi, chỉ 20phút (Chắc đã tham khảo ảnh của chulun), chú ý để có thể tháo mặt nạ nhựa, các bạn phải xoay volan, tháo 03 vít, 20ở volan, 01 ở cạnh dưới. Sau đó thì... thưởng thức thôi.

Tập Lái
31/12/04
35
0
0
wonderland
Cho mình đặt hàng cái gạt mưa có nấc int của Accent MT 2011 nhé, nếu có hàng thì cho mình giá luôn nhé mình ở Hải Phòng. Nếu không có sẵn phải đặt thì mình đặt tiền trước cũng được, mưa nhỏ nhìn cái gạt mưa khó chịu, cái bọn huyndại Thành Công củ chuối có cái opt cùi cũng cắt.

Tập Lái
9/10/09
4
0
0
Chào bác
Bác cho hỏi tý chỗ bác co công tắc gạt mưa INT cho Hyundai I20 không ?
Nếu co bác báo hộ cái
Trân trọng/hdkvie

Tập Lái
25/5/11
11
0
1
50
Lắp gạt mưa có chế độ INT có mất nhiều thời gian không Bác? giá 400.000đồng hả bác??