Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
7/3/07
2.120
201
63
Nha Trang
www.duandautu.com
vì mỗi người có tư duy, chất xám khác nhau ( cao, thap, )nên đưa ra sản phẩm khác nhau mà
Bác có nghề thì tự thiết kế luôn, quăng hồ sơ em thi công choa.
Nhà ở là làm theo nhu cầu và chi phí khách hàng, cứ thoải mái. Lô dt như vầy em còn làm khách sạn nhỏ 3 tầng 15 phòng cho khách được nữa kìa

Hạng B2
10/8/11
193
173
63
Ho Chi Minh City
giuongbaby.com
Đừng c hửi nhau nữa các bác ạ, mỗi người 1 quan điểm.
Cụ trần cho em hỏi: cái biệt thự mới xây ngay vách núi ở Nha Tran ở có nguy hiểm không? em thấy ớn ớn sao ấy :D nhưng công nhận View đẹp thiệt

Hạng B2
4/3/07
261
27
28
Công trình của bác nhiều thật...chúc mừng bác.
Hôm nào bác giả bộ mua Khóa Của em xem ;)

Mình có nhắn tin hỏi bác vụ bảo hành ổ khóa Yale cũng được 5 ngày rồi mà chưa thấy bác trả lời nhỉ?

Hay bác chỉ bán nhanh chứ không bảo hành ạ?

• Like
Reactions: tranvietanhtuan
Hạng B2
11/10/12
390
133
43
57
1. Hôm nay tình cờ lạc vào thớt này, công nhận các bác thừa năng lượng thặccc
2. Nếu đúng chủ thớt sinh năm 1979 thì công nhận tuổi trẻ tài cao. Thói thường, thành công đến sớm dễ đâm tự mãn + khẩu khí KTS = dễ mếch lòng thiên hạ. Nhưng mong các bác đừng quá sân si, khi đứng tuổi, khẩu khí và ứng xử sẽ điềm đạm hơn thôi. Em nói có sách, mách có chứng : ông anh họ (bạn dì ruột) của em là KTS tương đối có tiếng, hiện phụ trách chuyên môn tờ báo chuyên ngành mà bác chủ chê là thương mại (công nhận báo này có thời điểm bài hay, có thời điểm bài chủ yếu PR rẻ tiền). Khi đã lớn tuổi hơn bác chủ hiện giờ, ông anh em vẫn rất chảnh DOG (em theo phong trào, nghe giang hồ đồn "lemon question dog" là xưa òy) vì chủ đầu tư xếp hàng xin ký HĐ (mà giá TK của ổng toàn gấp đôi, gấp ba giá thị trường; ổng không thi công nhưng phải nhà thầu nào ổng gật thì chủ đầu tư mới ký HĐ giao nhận thầu). Nhưng công nhận ổng rất kỹ tính, có trách nhiệm và sản phẩm được khách hàng tín nhiệm. Đến nay, đứng tuổi và va chạm với đời nhiều, tính khí ổng thay đổi thấy rõ.
3. Lời cuối : đa phần khẩu khí KTS, đặc biệt KTS giỏi và chỉ làm chuyên môn (có bộ phận sales lo tìm kiếm khách hàng), rất khó nghe. Ngược lại, khẩu khí chủ đầu tư, đặc biệt chủ đầu tư trọc phú, cũng khó nghe không kém, nếu không muốn nói là hơn. Quan trọng là xác định mục đích 2 bên hợp tác với nhau để ra sản phẩm như thế nào, chứ không phải để thỏa mãn cái "TÔI" quá to của các bên. Tương tự với thớt này nói riêng và sub-forum này nói chung!
Kính các bác!

Hạng D
7/3/07
2.120
201
63
Nha Trang
www.duandautu.com
Xề oai, em lo cái ổ chuột nhà em cái đã, chả tài giỏi mệ gì, tự thấy được ông trời thương nên việc nó đều.
Mấy thím mấy mợ có nhu cầu liên quan đầu tư - quy hoạch - xây dựng khu vực khánh hòa thì ghé em làm ly đen nói chuyện.
Làm để lấy vui vẻ thanh thản chứ ko làm vì cơm áo gạo xèng.
Sống ở quê nó có cái thú vị là không phải vật vã quay quắt kiếm tiền !

Mới nhận cái tổ ấm nhỏ xinh cho hai vợ chồng trẻ dễ thương. Gói trọn niềm tin vào kts chỉ có 300 triệu.
Em đang thai nghén ra hàng 1 loạt nhà ở giá rẻ cho mấy bạn dễ thương như vậy.
Thiết kế nhà giá rẻ chia sẻ luôn cho các bạn có nhu cầu tại đây: www.toamnhoxinh.com

• Like
Reactions: kstuan
Status
Không mở trả lời sau này.