Bạn có hài lòng không, khi sử dụng xe Corolla Altis

• Total voters
    45
Hạng C
22/2/10
648
401
63
Có bác nào có kinh nghiệm về cruise control cho Altis 2015 không ? tư vấn giùm
Lắp CC đi cao tốc nhàn lắm bác, hoặc đoạn nào bị hạn chế tốc độ thì rất yên tâm.
Bộ cc tự mua ở TQ về, sau nhờ gara hoặc Ktv của Toy lắp khoảng 1h là xong, không phải kích hoạt gì phần mềm vì đã có giắc chờ sẵn.

Bác hỏi được chưa. Chắc tầm 600 em nghĩ thế. Đang lăn tăn ko biết mua xe mới hay cũ đây.
Trời chưa tối sao bác ngủ mơ sớm vậy

Hạng B1
7/4/18
80
97
18
48
hi các bác. em đang chạy 1 em đời 2016 đăng ký ngày 9/1/2017 nay có nhu cầu muốn bán mà chưa biết bán được khoảng bao nhiêu thì hợp lý cho em và người mua, giá lúc em lấy tổng là 930 triệu. Xe e đi được 21000km không đâm đụng ngập nước. Các bác cho em tư vấn với ạ. e cảm ơn
Xe bác AT hay MT vậy ? Em đang định lấy chiếc AT cũng 2016 của ng quen odo 50k màu đen trước tết này.
Nhờ các bác cho em giá chuẩn để em yên tâm rước vợ 2 ah.

Hạng B2
19/12/10
323
419
63
Mình thấy ở trên forum otofun.net có bác athena ở HN lắp đặt thành công cruise control cho mọi phiên bản Altis 218, Mình đang thèm CC quá, bác biết ở TPHCM có chỗ nào lắp được CC chỉ mình với, xin đa tạ!

Hạng B1
7/4/18
80
97
18
48
Mình thấy ở trên forum otofun.net có bác athena ở HN lắp đặt thành công cruise control cho mọi phiên bản Altis 218, Mình đang thèm CC quá, bác biết ở TPHCM có chỗ nào lắp được CC chỉ mình với, xin đa tạ!
Em cũng thích CC, ủn lên cho các chuyên gia chỉ điểm :rolleyes:

Hạng B2
19/12/10
323
419
63
Báo cáo đã gắn được Cruise control cho con Altis 1.8E 2018 rất đơn giản, chỉ cần cắm jắc vào cái ăn ngay, không cần trích dây và cắt dây gì hết. Đặc biệt có luôn hiển thị biểu tượng CC ở các trạng thái kích hoạt ON/ OFF và SET trên LCD của táp lô rất tiện lợi ( Xem hình). Đã test trên cao tốc quá ngon.
Corala Altis - Nơi trao đổi kinh nghiệm.

Attachments

Tập Lái
26/2/18
42
31
18
44
Báo cáo đã gắn được Cruise control cho con Altis 1.8E 2018 rất đơn giản, chỉ cần cắm jắc vào cái ăn ngay, không cần trích dây và cắt dây gì hết. Đặc biệt có luôn hiển thị biểu tượng CC ở các trạng thái kích hoạt ON/ OFF và SET trên LCD của táp lô rất tiện lợi ( Xem hình). Đã test trên cao tốc quá ngon.
Chi phí hết nhiều không Bác, em tính làm CC này và thêm lẫy chuyển số vô lăng.