Hạng B1
11/9/19
52
19
0
28
Còn bác muốn biết ai bán hàng CĐT bên đó thì bác sang bên đó hỏi a tên Tuấn CĐT và a tên Quyền sàn khác nhé. Vào hỏi thẳng sếp Bảo Khang ý
Thớt này thấy nhìn nhận sản phẩm thiếu kiến thức quá . Nhưng cũng như bác nói vậy mà lại hay vậy mà lại bán tốt . Haha

• Like
Reactions: bre0312
Hạng B2
15/8/18
206
134
48
Thớt này thấy nhìn nhận sản phẩm thiếu kiến thức quá . Nhưng cũng như bác nói vậy mà lại hay vậy mà lại bán tốt . Haha
Trên os là nhìn nhận và đánh giá mà. Còn sale bán hàng thì cái gì tốt thì nói, cái xấu thì không biết hoặc im mà bán chứ. nói hết ra như mình ai mà mua :p

Hạng B1
11/9/19
52
19
0
28
Trên os là nhìn nhận và đánh giá mà. Còn sale bán hàng thì cái gì tốt thì nói, cái xấu thì không biết hoặc im mà bán chứ. nói hết ra như mình ai mà mua :p
Hình như dự án này chủ nhật này 8/12 mở bán thì phải , nhìn nhận thị trường chung giá thấy k cao nhưng so với cđt này thì k hợp lý đúng k bác

Hạng B2
15/8/18
206
134
48
Hình như dự án này chủ nhật này 8/12 mở bán thì phải , nhìn nhận thị trường chung giá thấy k cao nhưng so với cđt này thì k hợp lý đúng k bác
Lướt báo thấy thuê báo viết bào mai bán thì phải.
Theo mình giá cả như vậy so với thị trường Q7 và vị trí dự án là hợp lý, có khi còn rẻ ấy chứ. Nhưng bởi vì cái thiết kế dự án này quá tệ nên mức giá đó vẫn không xứng đáng

• Like
Reactions: Châu Bá Thông
18/4/19
671
49
28
Theo mình giá cả như vậy so với thị trường Q7 và vị trí dự án là hợp lý, có khi còn rẻ ấy chứ. Nhưng bởi vì cái thiết kế dự án này quá tệ nên mức giá đó vẫn không xứng đáng
Cảm ơn 2 bác góp ý nhé, em
Em cảm ơn 2 bác đã góp thông tin nhé, Để em tìm hiểu xem có như lời bác nói không.Chủ nhật tuần này mới mở bán Bác.

• Like
Hạng B1
11/9/19
52
19
0
28
Rẻ thì k rẻ đâu bác , 42 chưa vat bàn giao thô bây giờ tính đã vat tầm 46-47tr/m2 lên cơ bản cũng tầm 5tr/m2, cao cấp cũng tầm thêm 5tr/m2 vậy thì giá đội cũng kinh chứ k rẻ đâu bác ạ

18/4/19
671
49
28
Rẻ thì k rẻ đâu bác , 42 chưa vat bàn giao thô bây giờ tính đã vat tầm 46-47tr/m2 lên cơ bản cũng tầm 5tr/m2, cao cấp cũng tầm thêm 5tr/m2 vậy thì giá đội cũng kinh chứ k rẻ đâu bác ạ
Đâu ra mà 42 chưa VAT và giao thô bác. giá dự kiến 42 là đã có VAT, dự án bàn giao thô nhé bác.

Hạng B2
15/8/18
206
134
48
So với của kepple phía sau và 2 dự án của sunshine, vị trí của thằng cosmo mà xây được như 2 thằng đó thì giá 70tr cũng xứng đáng.

• Like