Tập Lái
30/10/20
46
58
18
35
CR-V 2008 Nhập Mỹ 385tr có nên mua!?!?

Ảnh minh họa

Chào các bác, em tài mới, tính mua con xe che nắng mưa cho Vợ con và chạy cho quen, có người thân gạ bán con CR-V bản 2 cầu nhập Mỹ, đời 2008 giá 385tr....

Xin trân trọng hỏi các bác em tài mới có nên mua chiếc đó ko? Bác nào có số liệu thông số kỹ thuật chỉ em với !

Em chân thành cám ơn !

Attachments

Last edited by a moderator:
Tập Lái
30/10/20
46
58
18
35
Thế này chỉ mới trung niên thôi già gi, còn chạy bền lắm
Sợ hư lung tung thôi, nhưng đúng là quá đủ xài trong tầm giá, ra đường trường vẫn vượt xe tốt bác nhỉ

Hạng C
7/10/19
918
1.365
58
44
Giá đó mà bớt dc chút tầm 20tr thì ngon. Nhưng phải đưa xe đi kiểm tra đã xem có gì cần sửa chữa thay thế lớn ko, ko thôi rước về vừa mất tiền , thời gian mà ko vui. Lưu ý mỗi 6 tháng đưa em đó đăng kiểm nhé. Nếu cân đối được các vấn đề trên thì lấy thôi. Còn bền thì xe nào chủ chăm chút thì bền thôi, chứ nói xe bền mà gặp chủ ko quan tâm bảo dưỡng thì xe tăng cũng hư..Quan trọng là đánh giá thực tế, lường hết những chi phí phát sinh thêm để cân đối và thương lượng giá.

Tập Lái
30/10/20
46
58
18
35
Giá đó mà bớt dc chút tầm 20tr thì ngon. Nhưng phải đưa xe đi kiểm tra đã xem có gì cần sửa chữa thay thế lớn ko, ko thôi rước về vừa mất tiền , thời gian mà ko vui. Lưu ý mỗi 6 tháng đưa em đó đăng kiểm nhé. Nếu cân đối được các vấn đề trên thì lấy thôi. Còn bền thì xe nào chủ chăm chút thì bền thôi, chứ nói xe bền mà gặp chủ ko quan tâm bảo dưỡng thì xe tăng cũng hư..Quan trọng là đánh giá thực tế, lường hết những chi phí phát sinh thêm để cân đối và thương lượng giá.
Tks bác nhiều ! Thực sự công nghệ đủ xài, máy móc đủ xài, form chưa lỗi mode lắm ! Xe còn thấy cứng cáp, nhưng già quá, mua về sợ hư lung tung, với cái AWD chạy đường núi như em thì an tâm lắm !

Hạng C
7/10/19
918
1.365
58
44
Tks bác nhiều ! Thực sự công nghệ đủ xài, máy móc đủ xài, form chưa lỗi mode lắm ! Xe còn thấy cứng cáp, nhưng già quá, mua về sợ hư lung tung, với cái AWD chạy đường núi như em thì an tâm lắm !
Vậy chỉ còn vần đề sợ hư, em kiếm Gara giỏi đưa vô test là có kết luận thôi. Lúc đó quyết vẫn chưa muộn

Tập Lái
30/10/20
46
58
18
35
Vậy chỉ còn vần đề sợ hư, em kiếm Gara giỏi đưa vô test là có kết luận thôi. Lúc đó quyết vẫn chưa muộn
Ohm, cân nhắc thêm mí bữa nữa, em chạy thử Cross mới của Toyota rồi bác, cách âm đầm bốc ko có cửa với gái già 12 tuổi này, phải khen hàng Mỹ có khác, do xe người quen nên em chạy thử đc 70km lun, hơi bị ghiền