Hạng B2
17/1/13
262
89
28
nissanvinh nói:
@Civic1981 & TommyGT : Dạ HVN không nhận đặt hàng như thế đâu 2 bác ạ.
tiếc quá anh nhỉ?!đến cả đặt hàng mà cũng k đc lắp thì cũng mệt!Nước ngoài ngta lắp nhiều phiên bản cho ng tiêu dùng lựa chọn,còn VN mình khách đặt mà k lắp,k biết HVN sợ điều j?ngta đặt thì đã xác định mua rồi,có sợ ế đâu mà sao HVN k nhận hả a?!
Khi đc khuyến mãi giàm 20mtiền phụ kiện,Khách hàng còn kì kèo muốn bớt thêm 5 10 triệu,thì việc bỏ cái CD theo xe để lắp DVD mới hỏi sao k thấy tiếc?vì cái CD theo xe còn mới nguyên......
E thấy HVN nên làm thêm cái vụ đặt hàng này,để có nhiều khách hàng hơn!100 khách mua thì chắc có đến 20 khách cũng muốn có thêm DVD và camera de rồi!Chứ bỏ hay bán rẻ cái CD mới 100% theo xe,để lắp DVD cũng là 1 sự hoang phí rồi đúng k anh...

Hạng B2
15/1/13
104
0
0
46
Hỏi bác Vinh 1 câu nữa trước khi bỏ đi qua hãng khác nè :D nếu em mua bản 2.4 rồi nhờ mấy cty nhập đồ chơi bên ngoài mua DVD + Camera de chính hãng Honda Thái lan rồi đem vào HDPT lắp vào thì xe vẫn được bảo hành chính hãng đàng hoàng hay không?
hehe em mà đi chợ thì trả giá dai lắm đây :D

Last edited by a moderator:
HP confirmed
Hạng C
11/12/03
774
1.743
93
[font="arial,helvetica,sans-serif"]Bác Vinh cho hỏi chút CRV VN lắp có tính năng này không ạ?[/font]
[font="arial,helvetica,sans-serif"]8. Chế độ điện thoại rảnh tay[/font]
[font="arial,helvetica,sans-serif"]Em đang dùng CRV VN 2010 nhưng không thấy có?[/font]

Hạng B2
15/1/13
104
0
0
46
@HP: hình cái vô-lăng CR-V 2013 bác Vinh gởi cho em thì thấy có cái nút có biểu tượng điện thoại nên em dự là có (giống thấy bói xem voi quá :D)

Hạng B2
17/1/13
262
89
28
hàng DVD trong hãng cũng có bán nhưng giá cao hơn bên ngoài!HVN chơi như vậy là vừa bán dc cái CD theo xe và bán thêm đc cái DVD nếu khách có nhu cầu?mà như vậy khách phải chấp nhập bỏ không cái CD mới 100%....

Hạng B2
15/1/13
104
0
0
46
Cũng câu hỏi trên, mua bên ngoài đem vào hãng gắn thì có vi phạm điều kiện bảo hành không?

Civic1981 nói:
hàng DVD trong hãng cũng có bán nhưng giá cao hơn bên ngoài!HVN chơi như vậy là vừa bán dc cái CD theo xe và bán thêm đc cái DVD nếu khách có nhu cầu?mà như vậy khách phải chấp nhập bỏ không cái CD mới 100%....

Hạng B2
17/1/13
262
89
28
Mong HVN suy kỹ vấn đề này,khách đã có nhu cầu đặt thì nên lắp thêm,vừa giúp cho khách hàng khoản chi phi mua cái CD mà k xài,vừa giúp HVN tăng doanh số!Vì nhu cầu khách hàng mua xe ful option k phải là ít.
Nếu HVN k đồng ý vấn đề trên thì e nghĩ chỉ có 1 lí do duy nhất là HVN gài những khách hàng muốn ful option chính hãng thì phải trả thêm cái tiền mua CD,trong khi k xài....

Hạng D
2/4/11
2.917
616
113
40
TPHCM
hondasaigon.com.vn
@Civic1981 : Đúng là rất lãng phí và không phục vụ, đáp ứng được mong mỏi của người VN mình(luôn chịu thiệt thòi).Ngày 04-03 bên em có xe xem, anh T rảnh ghé em xem xe nhé.
@TommyGT : Em nợ anh câu hỏi này nhé, em hỏi bộ phận kĩ thuật xong báo anh.Thanks
@HP : Không được đâu bác, vì nó không tích hợp được.
@Cung Lê : Giá xe Honda CR-V 2013 phiên bản 2.0 : 998 triệu và 2.4L 1,140 triệu