Hạng B1
1/6/16
93
32
18
42
Lắp smartkey zin theo morning là chuyện nhỏ, vấn đề là cái giá rất chát, 28 triệu bác có đồng ý không, nếu bác đông ý thì vui lòng đặt cọc em trước phân nửa nhé, thanks.
Bác trí giúp e với ạ. Xe e kiamorning 2013 nhập bị hư cái ổ điện 12v cắm cam hành trình vào ko có điện ( gần chổ mồi thuốc lá). Cái sơ đồ cầu chì toàn tiếng hàn nhìn ko hiểu gì hết. Bác biết chỉ giúp e với hoặc có sơ đồ cầu chì cho e xin nhé hoặc có clip mở cái chổ đó ra thì bác cho e xin nhé. E cảm ơn bác

Giá bộ này là 4tr hả Bác ?
Cho em hỏi thêm là xe e bản Si AT 2016 của a Hải thì khi bác độ CC lại thì phần bên trái có hai nút nghe/tắt điện thoại bluetooth có sử dụng được không Bác ? e thường hay "chọt" vô màn hình kakaka
Bác nhắn e địa chỉ luôn nhé !

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
Giá bộ này là 4tr hả Bác ?
Cho em hỏi thêm là xe e bản Si AT 2016 của a Hải thì khi bác độ CC lại thì phần bên trái có hai nút nghe/tắt điện thoại bluetooth có sử dụng được không Bác ? e thường hay "chọt" vô màn hình kakaka
Bác nhắn e địa chỉ luôn nhé !
nút handfree nghe gọi đt dùng được nếu xe bác vẫn dùng DVD của anh Hải, bác alo cho em, Trí 0933 783 997.
Địa chỉ em: 17, đường số 9, khu dân cư Bình hưng, Binh chánh, gần bến xe Quận 8, đưởng Quốc lộ 50.
Thanks,