Thảo Luận Cruise control cho mondeo

Tập Lái
21/11/14
6
4
3
48
Mông thứ 4 đã có CC. Chúc mừng các cụ
Vâng cảm ơn bác! Nhờ có bác tư vấn hôm nay em lại lắp đặt thành công con CRUISE CONTROL MONDEO 2.5 V6 thứ hai được rút ngắn thời gian rất nhiều.

Hạng F
14/3/13
5.958
140.531
113
Phong Lăng Độ
Chỉ tiếc là bác khoaMone không còn mông để chơi CC hehe ! Lên Bi hay Mec thì đâu còn DiY để tự sướng.

Do em không có thời gian vọc mông nên đổi em khác, chơi ông phải có thời gian chăm sóc mông mới săn và chắc bóp mới sướng hihi em ko chăm sóc để mong xệ tội em nó

Nhưng mông em chuyển ra hà nội vẫn còn là của em mừ hi hi em ra đó cũng cưởi em nó thôi , chỉ giao lại cho đứa em chăm sóc thôi hihi

Tập Lái
2/10/13
26
2
3
Nhìn hình thì thấy giống nhưng mà em không biết kích thước ra sao. Bóng nhỏ thì thân bóng to hơn ruột viết bi 1 chút, đường kính ~3mm. Bóng to thì cỡ thân cây viết bi, ~8-10 mm (à bóng này cùng kích thước với 5 cái bóng đèn stop trên đầu phía kính sau - nhưng bóng này 3w bóng stop 5w)
Em định thay led đèn stop trên trần luôn cho nó bớt nóng (của em mất cái miếng nhựa to che bên ngoài hộp đèn nên con nít có thể chạm vào hộp đèn). Kế đến là thay led các đèn đờ mi, xi nhan để khi đậu bận đèn thì cũng ít hao bình. Nhưng không biết chân nó là chân gì , tháo ra mang đi thì làm biếng quá ! :D

Các bác cho hỏi LED thay cho đồng hồ của Mon là loại nào? Nhìn hình thấy hình như có 2 loại
khi thay vào chỉnh độ sáng còn được không? các LED này mua ở đâu (sorry nếu các bác đã có chỉ rồi nhờ chỉ lại - nếu mua được ở SG thì quá tốt) - Cám ơn !

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
Các bác cho hỏi LED thay cho đồng hồ của Mon là loại nào? Nhìn hình thấy hình như có 2 loại
khi thay vào chỉnh độ sáng còn được không? các LED này mua ở đâu (sorry nếu các bác đã có chỉ rồi nhờ chỉ lại - nếu mua được ở SG thì quá tốt) - Cám ơn !
Ủa! Em nhớ bác có đọc bên topic led cho mondeo mà...bác nên thay 4 led T10 trắng, 2 led T5 chổ LCD odo...nên thay hàng xịn...khò ria...DIY tự thay dễ dàng...

Tập Lái
2/10/13
26
2
3
Ủa! Em nhớ bác có đọc bên topic led cho mondeo mà...bác nên thay 4 led T10 trắng, 2 led T5 chổ LCD odo...nên thay hàng xịn...khò ria...DIY tự thay dễ dàng...

Vậy là phải mua ở HN hả bác? (Mast co.)
Chỉnh sáng tối vẫn OK chứ bác, cái này quan trọng vì làm cho nó sáng quá
khi cần nó tối lại không được thì căng