Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Cruze ,độ đèn gầm Mecedes S style ,và đèn sau led Mecedes E300,cần giúp đỡ

Cruze ,độ đèn gầm Mecedes S style ,và đèn sau led Mecedes E300,cần giúp đỡ

Em tự sướng ,chụp bằng dt cùi phát :D

Hi mọi người ,em chiều này vừa được anh khách hàng xách về giúp bộ đèn gầm Mec S style, và nguyên bộ đèn sau Mec E300 từ Hàn Quốc về, hàng đã khui rất lung linh ,nhưng giờ em ko biết ra đại lý GM gắn or ra mấy bác độ đèn ,như bác Khắc Trung ,Bác Tuyến..............
Và không biết giá cả,công gắn lắp đặt thế nào! Bác nào đã độ kiểu này rồi, xin tư vấn giúp em ạ!
Cám ơn mọi người!:):):):)

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
tranguyen nói:
Bác cứ ra Khắc trung là xong hết đó mà.
Vừa rồi bác hdtoan chạy ford fiesta vừa qua chỗ em giao dịch , em và bác y lôi ra xem ,bác ý khoái quả đèn mec E300.Bảo vào hãng cho lành vì ,có phiều thu ,nếu sau này xe có bị gì thì hãng nó cũng lắp cho mình mà ,ko phải mang tiếng lắp lung tung khi xảy ra sự có hãng nói ko bảo hành .Thanks bác trannguyen nha,hôm gặp bác ở giang điền bác hơi trầm tính thì phải :cool::cool:

28/3/11
994
7
38
52
Qua Khắc Trung đi bác, Hãng cũng không có bảo hành ba cái vụ này đâu, bên Khắc Trung dịch vụ hậu mãi cũng rất ok.

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
GM_Đông Đô Thành nói:
Qua Khắc Trung đi bác, Hãng cũng không có bảo hành ba cái vụ này đâu, bên Khắc Trung dịch vụ hậu mãi cũng rất ok.
Trời em có nói là hãng phải bảo hành đèn đóm cho em đâu,ý em là lắp đẻn này vào ko phải đèn nguyên bản,chỉ sơ sau này xe có bị gì ,ví dụ như hệ thống điện ý ,hãng là nói tại em lắp đồ độ!!!1:D:D.Nên qua cho Đông Đô Thành lắp luôn ,sau này có phiều thu dịch vụ ,khỏi lo ,vì Hãng lắp cho mà :D.
Còn qua Bác Khắc Trung thì do hàng xách tay về thì sao bác Khắc Trung thực hiện hậu mãi dc bác ! :D.Chỉ nhờ bác ý lắp vào mờ :D:D.
Chưa gì bác Bình đã lo sợ liên lụy rùi,mai mốt offline phạt bác 2 lon nha :D

Hạng B2
12/3/08
101
3
18
ở sau bác style Mec

ở trước bác style Audi

Hi hi máy món này lắp ở đâu cũng được - bữa em cũng ship từ ebay về lắp