Tập Lái
27/5/13
2
0
1
Tình hình là em vừa mới mua xe Cruze LTZ 2013, lúc mua không để ý lắm, giờ mới thấy nó báo lổi code 67, em có xem trên diễn đàn, có bác nói remote hết pin, có bác nói phải thay bình acqui, có bác nói bảo dưỡng trụ lái, bác nào biết cách khắc phục xin chỉ giúp, chi phí khoảng bao nhiêu ạ, thanks.

Hạng D
6/2/16
1.048
859
113
36
Bảo dưỡng khoá trụ lái. Bác cứ thử tắt máy đề lại một lúc rồi tắt máy xem có hết ko

Hạng D
26/10/13
1.559
429
83
37
Tình hình là em vừa mới mua xe Cruze LTZ 2013, lúc mua không để ý lắm, giờ mới thấy nó báo lổi code 67, em có xem trên diễn đàn, có bác nói remote hết pin, có bác nói phải thay bình acqui, có bác nói bảo dưỡng trụ lái, bác nào biết cách khắc phục xin chỉ giúp, chi phí khoảng bao nhiêu ạ, thanks.
xe bác có khởi động bằng Star/top phải không ah, lỗi này báo ổ khóa điện có trục trặc.

N2D confirmed
Hạng C
28/3/11
868
2.086
93
xe bác có khởi động bằng Star/top phải không ah, lỗi này báo ổ khóa điện có trục trặc.
Em cũng lâu lâu bị. Tắt máy đề lại thì hết... Kiểm tra khắc phục nhanh ko bác?
Ah, em để gió trong mà lâu lâu nghe gió ngoài (nặng mùi) vô, bên hãng có nói do kẹt "cửa" đóng ko hết, để xử lý phải tháo banh taplo nên em thôi !

Hạng D
26/10/13
1.559
429
83
37
Em cũng lâu lâu bị. Tắt máy đề lại thì hết... Kiểm tra khắc phục nhanh ko bác?
Ah, em để gió trong mà lâu lâu nghe gió ngoài (nặng mùi) vô, bên hãng có nói do kẹt "cửa" đóng ko hết, để xử lý phải tháo banh taplo nên em thôi !
Chòa bác. thay relay điều khiển cửa gió điều hòa hay khắc phục thì bác cũng phải mở tap lô ra mới thay thế và sử lý triệt để được ah,