Hạng C
10/7/08
513
432
63
E vào ném đá Cruze tí: cốp Cruze ko chứa nổi 4 bộ gậy golf, trong khi cốp Forte thì nhét thoải mái, tiêu chí này rất-rất quan trọng cho golfer VN chọn xe nhé, 1 flight 4 người ko nhẽ đi 2 xe ?! :)

Hạng D
31/3/12
1.005
281
83
Trà Vinh
Thích cruze vì ngoại thất, khung sườn, nhãn hiệu (em fan chevrolet tahoe). Chỉ điểm trừ quá lớn là băng sau chật chội. Cruze thích hợp xe cá nhân hơn là đi 3-4ng thường xuyên hoặc đường dài. Nếu ko vì tiện dụng gia đình thì em chấm cruze. Mẫu 2+2 hợp lý hơn but vn ko có.
Bác nói vậy e thấy sao sao ý, chứ băng sau của cruze rộng hơn nhìu dòng khác cùng hạng.
Mặt dù đã chia tay với Cruze,nhưng khi đi ngoài đường nhìn vẫn rất thích e nó,fom nhìn hoài ko chán

• Like
Reactions: Hugo_To
Tập Lái
3/3/13
30
51
18
Xe em "đủ tiêu chuẩn" triệu hồi mà sao không thấy hãng thông báo. Chắc phải liên lạc thử quá.

Hạng B2
1/3/13
142
88
28
Xe em "đủ tiêu chuẩn" triệu hồi mà sao không thấy hãng thông báo. Chắc phải liên lạc thử quá.
Bác liên lạc đi ạ, hoặc đến kỳ bảo dưỡng thì nói với đại lý họ làm luôn. Hôm em đi thay nc vớ anh nhân viên. có một số xe không liên lạc được và có xe gọi đến số đt đó thì chủ xe nói đã bán xe mât rồi.

• Like
Reactions: topi83vn
Tập Lái
3/3/13
30
51
18
Bác liên lạc đi ạ, hoặc đến kỳ bảo dưỡng thì nói với đại lý họ làm luôn. Hôm em đi thay nc vớ anh nhân viên. có một số xe không liên lạc được và có xe gọi đến số đt đó thì chủ xe nói đã bán xe mât rồi.
Cảm ơn bác, chắc để tuần sau em liên lạc với hãng. Cái này em cũng mới biết.