Hạng C
21/11/15
704
4.965
93
Tp.HCM
Chiều nay gặp anh nhé, có gì cùng gặp bác sếp PT xem có hứa chắc chắn điều gì không. Peugeot 5008 cũng là một lựa chọn nếu CRV tháng 1 không về :D
:):);) hẹn gặp bác.mềnh ko thích P 5008 vì ko ưa nổi cái kiểu dáng của con này. Nếu ko lấy CRV thì chắc mềnh qua camry 2.5Q. :(:(

Hạng B2
9/12/12
137
120
43
duydo.me
:):);) hẹn gặp bác.mềnh ko thích P 5008 vì ko ưa nổi cái kiểu dáng của con này. Nếu ko lấy CRV thì chắc mềnh qua camry 2.5Q. :(:(
Lúc nảy em tới muộn với đông quá không biết tìm anh ở đâu :D
Bác sếp bên PT có trả lời anh chắc chắn ngày giao như đã nói không?

Hạng C
21/11/15
704
4.965
93
Tp.HCM
Lúc nảy em tới muộn với đông quá không biết tìm anh ở đâu :D
Bác sếp bên PT có trả lời anh chắc chắn ngày giao như đã nói không?
Chỉ nói chung chung là quý 1 2018 thôi bác ạ :(:(. Vợ em rất thích con CRV này lắm nên sale báo có thể giao xe trễ nhưng vợ cũng bắt em phải chờ :eek::eek:, em cũng ưng cái hàng ghế 3 của nó tướng tá em 1m70 ngồi cũng cảm thấy đi nếu tầm 50km vẫn ok. Nhìn chung em chỉ tiếc ko có nhớ ghế thôi chứ mọi thứ quá ok. Nãy xem xe đông quá không ngờ CRV nhiều người yêu thích như vậy.
CRV 2018 VƯỚNG NGHỊ ĐỊNH 116/2017 NÊN KHÔNG VỀ KỊP ĐẦU NĂM SAU???

• Like
Reactions: duydo
Hạng B2
9/12/12
137
120
43
duydo.me
Chỉ nói chung chung là quý 1 2018 thôi bác ạ :(:(. Vợ em rất thích con CRV này lắm nên sale báo có thể giao xe trễ nhưng vợ cũng bắt em phải chờ :eek::eek:, em cũng ưng cái hàng ghế 3 của nó tướng tá em 1m70 ngồi cũng cảm thấy đi nếu tầm 50km vẫn ok. Nhìn chung em chỉ tiếc ko có nhớ ghế thôi chứ mọi thứ quá ok. Nãy xem xe đông quá không ngờ CRV nhiều người yêu thích như vậy.
Vợ em cũng giống vợ anh nhất quyết đòi gầm cao nhưng CRV mới chịu :eek:. Đợt qua Mẽo em có chạy thử con này nhưng bản AWD options tới nóc chạy hơi bị phê so với cái giá 23 - 27K$. Chỉ tiếc cái là về VN options bị cắt hết cũng hơi hụt hẫng, em đang tính khi nào giao xe nhập ít đồ bên đó về độ lên thêm.
Sáng em đọc tin này, chắc phải đầu tháng 3/2018 mới nhập được về lô tiếp theo :( https://vnexpress.net/tin-tuc/oto-x...-co-de-ban-dau-2018-tai-viet-nam-3679168.html

Hạng F
22/7/13
8.973
40.210
113
Có một bạn sale Honda ở miền Bắc xác nhận là hãng nào cũng bị dính cái nghị định 116 này. Em có đặt con CRV 2018 bản L, tháng 1 mà không giao xe chắc đành qua CX5.
Đúng quy trình gồi còn ji! Khách đổ sang mí a ckd hết! Kaka

Tập Lái
28/1/12
20
7
3
Càng ngày càng nhiều xe đẹp, giá tốt, lo gì ko có xe mua, đôi lúc cứ quan trọng thương hiệu, chưa chạy đã tính chuyện bán làm mấy thánh Toyota, Honda xem thường KH VN, cat options vẫn bán ầm ầm tội gì ko cắt...

• Like
Reactions: ican
Hạng B2
13/11/17
142
58
28
Đúng quy trình gồi còn ji! Khách đổ sang mí a ckd hết! Kaka
Bên ta ra cái nghị định phải nói là chơi xấu hết mức. Biết là bảo vệ láp ráp trong nước nhưng cũng phải tạo cạnh tranh công bằng chút chứ cứ theo kiểu lợi ích nhóm ấy thì chịu. sắp tết biết lượng khách mua xe lớn nên cp ra caí 116 đón đầu, đập chết CRV mới ra mắt, jazzz, wigo, fortuner... vậy là không có xe giao trước tết thậm chí hết quý I... Rồi sau này lại điều chỉnh lại nghị định... thôi ôi lúc đó thì béo hết anh Hải thaco rồi.. a ấy biết trước tất cả nên CRV vừa ra mắt, a đã sẵn sàng ra cx5 (có xe luôn trước tết), sau đó là peujeot nửa mùa tây ta....

Tập Lái
6/10/16
43
6
8
42
discount vài chục thậm chí cả trăm triệu cũng chẳng để làm gì, rẻ - thường đi kèm với việc cắt xén, thà bỏ thêm chút tiền mà mua một con xe an toàn, máy móc ngon lành như CRV còn hơn