Hạng B2
26/1/13
316
3.806
123
tuyệt vời.
a là chuẩn của thiên hạ dồi, để xứng với lời a nói, a up giúp cà vẹt chính chủ với bản mặt lên cho cnl chiêm ngưỡng với hí hí
anh éo có mẹc cỏ nên éo cần khoe mẹc vios ( chú biết mẹc vios là cccj ko?) đồng hồ thì mua lạng sơn , vãi cả đái dáo diên .... hai za

Hạng C
13/11/07
841
15.402
93
53
anh éo có mẹc cỏ nên éo cần khoe mẹc vios ( chú biết mẹc vios là cccj ko?) đồng hồ thì mua lạng sơn , vãi cả đái dáo diên .... hai za
đinh đị dza rồi mà a cứ kéo mình lại hoài vẫy
hình mình mượn mà a cứ tin sái cỗ vẫy.
mình đi wave tàu, đồng hồ gimiko treo trên tường chớ làm rì có tiền chơi mấy đồ xa xĩ, khỗ lắm

1/10/16
772
8.766
93
đi đường mình địa thấy mấy dòng xe morning, caren, vivant, vios, escape... dán logo OS nhìu lắm, mà sao thấy xe nào đưa lên đây cũng bị chê dỏm, chê dở, chê xấu...

Tập Lái
21/8/20
16
3.102
78
42
nước mình chưa có cơ chế tốt
nên các anh vẫn xem chiếc xe
là tài sãn lớn có ảnh hưỡng đến
nhân cách con người

Hạng C
10/5/11
669
5.892
103
2 anh ở trên đi xe cmj mà chửi nhao ỏm tỏi vậy. 1 anh chửi xe cỏ méo có HUD, gạt nước tự động, sunroof. 1 anh thì chửi xe ko có awd hoặc awd mà giả cày. 2 anh chửi 2 hướng là seo. Thích HUD, gạt nước... thì chơi Beijing X7 cmj kìa cũng có đó mà

Phân khúc này ko co đối thủ thì Su lại ko đẩy mạnh (e nhớ ko nhầm thì ở VN truoc day giờ chỉ có Venza ở phân khúc này) ... phan khúc Forester đông như quân Nguyên thì lại nhào vô cạnh tranh cho sứt đầu mẻ trán
Outback lăn bánh cũng 2 tỏi rồi, phân khúc này khó bán chứ anh. 2 tỏi dân chúng lên mẹ Mẹc cho nó soang rồi