Hạng C
11/8/14
757
356
63
Quảng Ngãi
Mình khuyên bác đừng mua Outlander, vì em có thằng bạn ngày xưa đi xe này cực chán, bồng bềnh lắm, như inova, chỉ được cái to xác!
phán như đúng rồi.
Đây là Outlander nhập khẩu nguyên chiếc từ Nhật, làm bản full chạy hơi bị đc hơn CRV nhiều nhé.

2/3/14
1.327
1.287
113
Vậy mà cũng lăn tăn, out phải lăn tăn với san phê mới đúng, còn thằng cha lưu gù này xài đồ củ sắp hết dòng đời rồi mà còn bản củ ở VN thì k nên giúp nó thanh lý ngoại trừ giá thơm...

• Like
Reactions: te_te
Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
E chạy thử trên happy land và PVĐ bản out 2.0 thấy ko có gì đáng chê. Dàn lạnh ổn vì hôm đó trời ko nắng nóng lắm, nhưng máy lạnh mit lạnh sâu. Cách âm hơn hẳn CRV.
Điểm + chính là nhập nhật, cảm giá lái chắc chắn, tăng tốc ổn. Ghét nhất ko có cửa gió cho hàng ghế 2 và 3.
Hôm test ở happy land (có kỹ thuật viên mit ngồi kế bên), chế độ offroad 2 cầu rất ổn với ng dùng ko chuyên, còn on road thì khó chê với tầm tiền: zic zắc e để 50 km/h, cua tay áo cũng cỡ đó nhưng rà thắng, cảm giác rất phấn khích (vì trước đó đã ngồi sau ông Masouka demo trước nên mới dám liều đạp dữ vậy). Theo e bác có thể chạy cả 2 rồi quyết. E thấy outlander ổn trong tầm tiền. Nếu sau này lắp ráp tại VN ko chừng giá còn hấp dẫn hơn nhiều.

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
phán như đúng rồi.
Đây là Outlander nhập khẩu nguyên chiếc từ Nhật, làm bản full chạy hơi bị đc hơn CRV nhiều nhé.
Cái kiểu tư vấn "nghe nói, ngta nói...", bác chấp làm gì :D

• Like
Reactions: Marstl
Tập Lái
3/9/16
1
1
3
51
View attachment 529386
Chào cả nhà. Hiện tại mình đang chạy Forte 2011, đang tính lên đời Honda CRV 2016 hoặc Outlander 2016 nhập Nhật mà phân vân quá. 2 xe quả là rất khó để lựa chọn.[pagebreak][/pagebreak]

Một em 10,0 một em 10,1. :( các bác sành xe nêu giúp điểm mạnh yếu của 2 em này giúp mình với.

Cảm ơn cả nhà OtoSaigon
Hien minh dag di ca 2 chiec, crv2016 va outlander, crv thi moi lay thag 1-2016, outlander thi cty moi cap dau thag 8-2016. Chia se chut danh gia cung ban:
-Outlander cach am tot hon han crv.
-Crv co cam giac lai tot hon, dac biet khi chay tren cao toc crv cho cam giac em va dam hon.
-Dan lanh cua crv cho lanh sau hon do co hong lanh cho hang ghe thu 2.
Mot chut chia se voi ban.

• Like
Reactions: brightsea2001
Hạng D
18/8/15
1.634
1.307
113
Bình Chánh
Mình khuyên bác đừng mua Outlander, vì em có thằng bạn ngày xưa đi xe này cực chán, bồng bềnh lắm, như inova, chỉ được cái to xác!
Ngày xưa là bao lâu Bác ? xe này mới ra mà sao so với ngày xưa được.

• Like
Reactions: cdang
Hạng B2
25/11/05
429
654
93
Chọn xe nhập nguyên chiếc từ Nhật đi bác, yên tâm hơn hẳn con CR-V lắp ráp theo tiêu chuẩn VN, máy thì đời cũ, ko dc đời mới như bên US nữa...

• Like
Hạng D
31/3/14
1.355
1.009
113
Chọn xe nhập nguyên chiếc từ Nhật đi bác, yên tâm hơn hẳn con CR-V lắp ráp theo tiêu chuẩn VN, máy thì đời cũ, ko dc đời mới như bên US nữa...

Mazda CX9 nhập trực tiếp từ Nhật lỗi tùm lum kìa bác. Nhập trực tiếp từ xứ lạnh mà nó không nhiệt đới hóa kỹ còn chết hơn.

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Cái kiểu tư vấn "nghe nói, ngta nói...", bác chấp làm gì :D

Còn cái kiểu có thằng bạn, con ghẹ, ông cố ông sơ... ở kế bên nhà thằng bạn nữa bác :)

• Like