Hạng F
7/8/17
7.468
10.176
113
Lúc trước em đi QL20 bị bắn và coi zalo xong em từ chối chỉ xem trên máy thôi. Nó kêu em để giấy tờ với bằng lái lại rồi vòng xuống 15km xem.
Em nói kg rảnh mấy a bắn thì mang lên đây em xem thực tế Sai thì e nộp phạt. Rồi nó kêu chờ hết ca trực nó mang lên. Em lên xe ngủ 1 giấc dậy méo thấy a nào đâu cả :p:p:p:p:p:p
ĐN xưa thôi anh. ĐN h nó bắn tại chỗ k hè :p mà cũng chả mấy bắn.

Hạng B2
20/3/17
225
138
43
35
Con dường này biển báo rõ ràng, vi phạm thì chả cãi cùn làm gì.
Em còn mong sáng sớm CSGT hốt mấy đoàn đi xe đạp vì toàn dàn hàng ngang đạp vào làn ô tô, rất nguy hiểm. Các Bác đi sáng sớm thì biết rõ.
Like! Toàn các bác chạy xe đạp mà bang thẳng ra giữa đường hoặc sát con lươn mà chạy, gắn mấy cái chớp chớp bé tẹo, hốt hết luôn cho sạch đường

Hạng D
25/3/19
1.037
1.852
116
44
Con dường này biển báo rõ ràng, vi phạm thì chả cãi cùn làm gì.
Em còn mong sáng sớm CSGT hốt mấy đoàn đi xe đạp vì toàn dàn hàng ngang đạp vào làn ô tô, rất nguy hiểm. Các Bác đi sáng sớm thì biết rõ.
Phải có luật tịch thu đấu giá mấy chiếc xe đạp của mấy anh cu-rơ nghiệp dư đó.
Chiếc bèo nhất cũng chục củ hơn à, tính ra ngon hơn bắt xe cơ giới.

Hạng D
15/9/17
2.752
2.136
113
39
Lúc trước em đi QL20 bị bắn và coi zalo xong em từ chối chỉ xem trên máy thôi. Nó kêu em để giấy tờ với bằng lái lại rồi vòng xuống 15km xem. Em nói kg rảnh mấy a bắn thì mang lên đây em xem thực tế Sai thì e nộp phạt. Rồi nó kêu chờ hết ca trực nó mang lên. Em lên xe ngủ 1 giấc dậy méo thấy a nào đâu cả :p:p:p:p:p:p
Bác có đưa giấy tờ xe chở tụi nó không?
CSGT đã có bằng chứng anh vi phạm thì dù anh có đưa giấy tờ hay k thì anh vẫn là đang sai phạm? Và biên bản không có giá trị PHẠT anh có quyền khiếu nại nhé. Chỉ sau khi về dc cấp trên có thẩm quyền ký giấy QUYẾT ĐỊNH XỬ PHẠT thì khi đó mới chính thức bị phạt. Đó là lý do tại sao khi nhận biên bản bao gồm cả tước bằng lái thì anh vẫn có thể lái xe về nhà và chạy tiếp trong vòng 7 NGÀY và đến ngày hẹn anh cầm giấy đi nhận GIẤY PHẠT thì mới chính thức bị tước bằng lái. Vậy thì sao? Mời anh ôm cua tiếp đi.
Hể bị gt thổi lại là bác chấp nhận chịu đóng phạt. Còn tôi sẽ làm mọi cách để cho gt cho đi, vừa không tốn tiền vừa không mất thời gian.

Hạng F
7/8/17
7.468
10.176
113
Hể bị gt thổi lại là bác chấp nhận chịu đóng phạt. Còn tôi sẽ làm mọi cách để cho gt cho đi, vừa không tốn tiền vừa không mất thời gian.
Bác chây ỳ thì là việc của bác. Tôi xác nhận sai thì đóng phạt k nói nhiều, có sức chơi sức chịu. Trừ khi mấy đứa ngu đến nổi mình đúng hay sai cũng k biết thì chịu.

Hạng D
26/3/18
1.478
2.150
138
32
Dạ kg anh ơi. Theo luật mà làm, xác minh em vi phạm thì em sẽ đưa bằng lái và giấy tờ đầy đủ và chấp nhận nộp phạt còn kg thì thôi dẹp đi nhé, làm láo riết quen

• Like
Reactions: Hải DMC
Hạng D
26/3/18
1.478
2.150
138
32
bắn cách 15km lận à, siêu thiệt :D
Bình thường mà a. Bữa đi Đà Nẵng cũng bị bọn c.a ngoài đó chơi chiêu giống ĐN. Giờ tha hoá hết rồi.....

• Like
Reactions: Hit
Hạng D
15/9/17
2.752
2.136
113
39
Bác chây ỳ thì là việc của bác. Tôi xác nhận sai thì đóng phạt k nói nhiều, có sức chơi sức chịu. Trừ khi mấy đứa ngu đến nổi mình đúng hay sai cũng k biết thì chịu.
Chuyện hiển nhiên phạm luật phải chịu phạt, nhưng không phạm luật mà vẫn phạt thì sao. Giải quyết sao cho nhanh nhất là hay nhất.

vni confirmed
Hạng B2
25/7/06
191
3.784
103
Luật giờ không cho dân hoặc người vi phạm kiểm tra súng bắn, thiếu sự minh bạch và quyền giám sát của công dân.
Để minh bạch còn phải yêu cầu xem súng bắn do công ty nào bán, công ty đó có giấy phép hay không, súng mua có hóa đơn gtgt ko...chứ nó đưa cây súng tàu rồi in cái tem dán lên cũng bằng thừa.

• Like
Reactions: Hải DMC
Hạng D
15/9/17
2.752
2.136
113
39
Để minh bạch còn phải yêu cầu xem súng bắn do công ty nào bán, công ty đó có giấy phép hay không, súng mua có hóa đơn gtgt ko...chứ nó đưa cây súng tàu rồi in cái tem dán lên cũng bằng thừa.
Đa số giờ núp lùm bắn ở đâu đâu không, khi bị thổi vô cũng hơn chục km, gây khó người điều khiển phương tiện.