Hạng C
9/1/10
594
576
93
41
Nhà
Như tiêu đề, em chia sẻ các Bác trường hợp em sáng nay bị xxx bắt vì tội đi từ hướng sân bay về Cộng Hòa bằng làn ngoài. Ở đây không kẻ vạch hay biển báo cụ thể. Tóm lại, xxx không chứng minh được em sai nhưng lại không chịu lặp biên bản. Không cho bánh mì nên đã làm mất thời gian và cần phải có sự trợ giúp. các Bác xem ở phút thứ 2:00 sẽ rõ.
xxx bắt em vì muốn đi theo kiểu xe bán tải thì phải đi từ vòng xoay mới được đi lane đó. Còn từ sân bay qua phải đi lane trong sát nhà dân. Hết.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
20/7/07
1.063
1.630
113
Như tiêu đề, em chia sẻ các Bác trường hợp em sáng nay bị xxx bắt vì tội đi từ hướng sân bay về Cộng Hòa bằng làn ngoài. Ở đây không kẻ vạch hay biển báo cụ thể. Tóm lại, xxx không chứng minh được em sai nhưng lại không chịu lặp biên bản. Không cho bánh mì nên đã làm mất thời gian và cần phải có sự trợ giúp. các Bác xem ở phút thứ 2:00 sẽ rõ.

https://www.youtube.com/watch?v=I1KPXRa4VMg
Đường này toàn 411 mà bác?

• Like
Reactions: thuytram_dep
Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
Em thấy có biển báo cấm quẹo trái nhưng không biết phải lí do đó không?
CSGT BẮT ĐI SAI LÀN KHI CHUYỂN TỪ HƯỚNG SÂN BAY VỀ CỘNG HÒA

Chổ này em ít đi nên không rõ lắm. Khi bác chủ vào vòng xoay (có bản vòng xoay) nhưng không biết có vướng biển cấm quẹo trái không thì còn tùy thuộc vào việc phân luồng lưu thông chổ đó nữa.

Hạng B2
23/8/11
171
91
28
Theo mình thì Bác bị lổi ko đi theo phần đường bên trái (sát với vòng xoay) khi Bác vào vòng xoay ,
Còn chiếc bán tải hình như cũng bị vịn vì đi theo hướng CH mà lại quẹo ra trước biển có vòng xoay ,...
Hình như Bác cũng muốn đi theo hướng CH nhưng vì thấy CSGT vịn chiếc bán tải nên Bác đánh lái sang trái ???