Hạng C
7/4/13
866
625
93
Đường này mà xe máy ra làn giữa có khi còn bị lụm mà, lầy vãi.
À, con đường thần thánh đây, vừa qua cua vẫy vào cứ như gái gọi bắt khách. Em thích thì e chạy lane giữa, vẫy vào lại đi. Trước kia, con đường thần thánh xe mô tô gắn máy cho chạy 1 lane trong cùng, xe ô tô đi lane giữa và ngoài cùng để ngắm vì lưu lượng không quá đông.

Hạng B1
13/11/16
80
54
8
35
Chưa cần bàn đến xe tải hay là xe con. Tui mà thấy cái vạch đứt như vậy, ông nội nó cũng éo bắt dc tui

Hạng B2
30/8/16
299
415
63
41
Chưa cần bàn đến xe tải hay là xe con. Tui mà thấy cái vạch đứt như vậy, ông nội nó cũng éo bắt dc tui
giải thích cho mình cái vạch đứt để nắm thêm được ko bác.

Hạng B1
13/11/16
80
54
8
35
giải thích cho mình cái vạch đứt để nắm thêm được ko bác.
Hình như vạch này là 1.7
Bạn mà gặp vạch này thì chuyển lane thoải mái đi, sợ đết gì.
Chó mà có thổi vào thì cứ chửi thẳng vào mặt nó như thế này:" cái vạch này cho phép tôi được chuyển làn với những mục đích như: vượt thằng khốn nạn đằng trước nó chạy như rùa bò, hoặc: tui chuyển làn vào dần để tấp vào trong vì xe có vấn đề, hoặc tui chuyển làn vào trong để chuẩn bị rẻ phải nếu đằng trước là ngã 3 hoặc ngã 4.
Quan trọng là bạn cứ bật xi nhan phải, đết gì phải sợ.
Nhân tiện khuyên các bác luôn gặp chó mà đi xe có 1 mình, thì cứ xuống chửi thẳng vào mặt nó:" tui éo làm việc với anh, khi nào đủ 2 người đến làm việc với tôi" tại đi đường thấy nó đi có 1 thằng mà cứ dí theo đuôi xe nhìn rồi chỉ tấp vô gai mắt quá.