Hạng F
7/8/17
7.449
10.135
113
hihi ok bác
Ở vn mua xe chạy gia đình với mua xe chạy dịch nó khác nhau xa. Mà merc hình như k có trong vama nhỉ. Em thì k ghét toy nhưng nhìn con camry bản thấp nhất bên Mỹ giá 22k usd 10 túi khí vs 1 đống trang bị. Còn bản 2.5Q của vn giá 1 tỏi 3 nhỉ. Như cái chòi lá thì đúng là toy khinh thường vn quá

Hạng C
9/5/08
852
304
63
Ở vn mua xe chạy gia đình với mua xe chạy dịch nó khác nhau xa. Mà merc hình như k có trong vama nhỉ. Em thì k ghét toy nhưng nhìn con camry bản thấp nhất bên Mỹ giá 22k usd 10 túi khí vs 1 đống trang bị. Còn bản 2.5Q của vn giá 1 tỏi 3 nhỉ. Như cái chòi lá thì đúng là toy khinh thường vn quá
cái gì ở vn mình mà ko bị ăn chặn đâu, tiền hổ trợ người nghèo, lũ lụt họ còn chẳng tha huống chi cái xe quê kì xa xĩ

Hạng F
7/8/17
7.449
10.135
113
cái gì ở vn mình mà ko bị ăn chặn đâu, tiền hổ trợ người nghèo, lũ lụt họ còn chẳng tha huống chi cái xe quê kì xa xĩ
Rõ ràng là vs hãng khác xe họ vẫn giữ nguyên trang bị

Hạng B2
27/3/16
162
155
43
49
Thấy xe cứu hộ ở cẩu phú mỹ chưa? Xe cứu hộ mà còn chết , đừng có chê thùng tôn, tốt xấu do mình tạo ra, cứ tưởng mình ngồi xe đắt tiền là an toàn ?

Hạng F
7/8/17
7.449
10.135
113
Thấy xe cứu hộ ở cẩu phú mỹ chưa? Xe cứu hộ mà còn chết , đừng có chê thùng tôn, tốt xấu do mình tạo ra, cứ tưởng mình ngồi xe đắt tiền là an toàn ?
Xe cứu hộ cũng chỉ là xe tải thôi ông à.

Hạng C
1/5/13
796
612
93
TpHCM
cái này theo VAMA thông kê mà
Camry đứng cuối bảng nhưng vẫn top phân khúc D, so sánh vậy đc chưa bác?
Mỗi phân khúc C của Altis mất số thui các phân khúc còn lại Toy chiếm đa số m nó oy còn j... B D SUV MPV... Toy vẫn ở 1 level khác...

• Like
Reactions: bechip
hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.386
2.313
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com

Xe cứu hộ cũng chỉ là xe tải, trang bị chẳng có gì ngoài bàn nâng hay cẩu để chở hoặc kéo xe khác ở tốc độ chậm, lại thường cậy thế có đèn chớp báo nguy hiểm nên chạy ẩu như xe ưu tiên, thêm cái hình chụp vụ trên cầu PM cho thấy vỏ xe mòn vẹt mất luôn gai thì không đáng đem ra so.