Hạng B1
8/10/09
56
1
6
Re:CỦ CHI một chuyến đi

Mới đi tỉnh về nhảy vô thấy các bác đi hoàng tráng quá. dinhchua ơi khỏi test xe luôn mai qua uống café rồi thỏa thuận giá luôn nhe.

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48

Hội Jeep "hiền" quá vậy mấy bác. Ăn xong mà còn đi lòng vòng xem xe được là giỏi (chắc "bơm" ít hoặc tửu lượng cực cao;)) chứ như em đi "óp" với các hội khác thường là ăn xong là leo lên xe, võng (hoặc chỗ nào ngã lưng được) để...ngủ:D, còn không thì đi kím chỗ "hét" :D cho giải cồn trong máu rồi lên xe "đạp" về
. Nhưng thường là ăn trưa xong rồi thì bước ra ngoài thì trời cũng đã...tối

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38

AE ơi có người chê hội mình hiền kìa, ủa mà hiền thiệt vì AE jeep tửu lượng cũng yếu lắm bác TOY ơi. Phương châm của AE Jeep là "rượu bia uống no rồi nghỉ thôi chứ say xỉn gì"

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48

DINHCHUA nói:
AE ơi có người chê hội mình hiền kìa, ủa mà hiền thiệt vì AE jeep tửu lượng cũng yếu lắm bác TOY ơi. Phương châm của AE Jeep là "rượu bia uống no rồi nghỉ thôi chứ say xỉn gì"

Bác ơi, em không hề chê nhé. em chỉ nói " hoặc là uống ít, hoặc là tửu lượng cực cao" vậy là các bác Jeep thuộc loại thứ 2 rùi

Nhìn hình đi Củ Chi tưởng "hiền" lắm. Mò qua trang đi Mũi Kê gà mới biết là "hiền" thật.......:p:confused:
Phục các bác sát đất......

Tập Lái
9/11/09
46
111
33

Mấy chiếc xe này trông cũng hay nhưng cũ quá rồi , thấy mấy anh chạy cũng ghê ghê . Loại này trước thấy nhiều nhưng bây giờ những chiếc thực sự chạy được chạy được không còn bao nhiêu Nghe thằng bạn cũng mê Jeep nói : cả SG gom lại khoản chục chiếc còn đủ sức chạy tới Đà Lạt , Còn vượt đèo Hải Vân thì một hai chiếc gì đó , bây giờ chỉ để làm kiểng thôi .

Em cũng định kiếm chiếc nào còn tương đối , mong các bác chỉ giáo cho

Last edited by a moderator:
Hạng D
11/2/08
4.043
20
38
53
HCM

James Colt nói:
Mấy chiếc xe này trông cũng hay nhưng cũ quá rồi , thấy mấy anh chạy  cũng ghê ghê . Loại này trước thấy nhiều nhưng bây giờ những chiếc thực sự chạy được  chạy được không còn bao nhiêu Nghe thằng bạn cũng mê Jeep nói : cả SG gom lại khoản chục chiếc còn đủ sức chạy tới Đà Lạt , Còn vượt đèo Hải Vân thì một hai chiếc gì đó , bây giờ chỉ để làm kiểng thôi .

Nếu có suy nghĩ như vậy rồi thì còn "kiếm" chi nữa bác? theo em thì Jeep là chiếc xe có thể đưa mình đi đến bất cứ nơi nào mình muốn (miễn chỗ đó có cây xăng) :D

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44

James Colt nói:
Mấy chiếc xe này trông cũng hay nhưng cũ quá rồi , thấy mấy anh chạy cũng ghê ghê . Loại này trước thấy nhiều nhưng bây giờ những chiếc thực sự chạy được chạy được không còn bao nhiêu Nghe thằng bạn cũng mê Jeep nói : cả SG gom lại khoản chục chiếc còn đủ sức chạy tới Đà Lạt , Còn vượt đèo Hải Vân thì một hai chiếc gì đó , bây giờ chỉ để làm kiểng thôi .

James colt: thằng cha bạn của bác là người nào mà ra phán quyết như đinh đóng cột vậy ta? cả SG gom lại thì con số " chục" của bác chỉ là " cùi bắp" thôi bác ạ. Chắc thằng cha bạn của bác sống thời 1930 thì phải... đủ sức đi Đà Lạt hay không thì bác cứ theo dõi diễn dàn nhé....

Tập Lái
9/11/09
46
111
33

ducreddoor nói:
James colt: thằng cha bạn của bác là người nào mà ra phán quyết như đinh đóng cột vậy ta? cả SG gom lại thì con số " chục" của bác chỉ là " cùi bắp" thôi bác ạ. Chắc thằng cha bạn của bác sống thời 1930 thì phải... đủ sức đi Đà Lạt hay không thì bác cứ theo dõi diễn dàn nhé....

Em còn nhỏ không biết nhiều , có gì mấy bác chỉ em , bác cũng đừng nóng . Thằng cha bạn em nó chạy BJC với UAZ nên chắc nó không biết nhiều về xe Jeep . Ờ nhà nó ( gần Xa Cảng Miền Tây ) còn một chiếc Jeep đúng là Jeep của "quân cảnh" hồi đó bỏ lại , không còn xài ...

Jeep em cũng chạy sáu bẩy chiếc rồi , bạn bè mượn chạy dùm thôi nên em biết sơ là nó cũng có nhiều loại lắm với lại ...bác đừng la em , em sợ .

Hạng B2
18/5/09
250
0
0
www.otosaigon.com

James Colt nói:
ducreddoor nói:

Em còn nhỏ không biết nhiều , có gì mấy bác chỉ em , bác cũng đừng nóng . Thằng cha bạn em nó chạy BJC với UAZ nên chắc nó không biết nhiều về xe Jeep . Ờ nhà nó ( gần Xa Cảng Miền Tây ) còn một chiếc Jeep đúng là Jeep của "quân cảnh" hồi đó bỏ lại , không còn xài ...

Jeep em cũng chạy sáu bẩy chiếc rồi , bạn bè mượn chạy dùm thôi nên em biết sơ là nó cũng có nhiều loại lắm với lại ...bác đừng la em , em sợ .

kg biếc Bác chạy jeep như thế nào chứ đây cũng có AE đi từ SG ra HN và từ HN về SG. cũng kg ít lần mà số lượng xe đi được như thế kg ít đâu Bác.

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38

James Colt nói:

Bác James Colt lúc nào rảnh ra Galaxy uống café rồi nhìn qua mấy chục chiếc xe Jeep trong hội của tụi em coi có chiếc nào chạy qua được đèo Hải Vân không để tụi em biết đường tính, có thể có phương án bán lại cho bác chục mười hai hay chục mười sáu gì đó để bác làm kiểng nếu bác phán xe không qua được đèo.