Tập Lái
9/11/09
46
111
33
Re:CỦ CHI một chuyến đi

Cũng muốn hôm nào ra Ga lax cho biết các bác .

Em thỉnh thoản cũng có ghé thớt này xem cho biết . Em thích các loại xe lắm .

Mà xe là kiểng thì có gì xấu mà có bác phản ứng quá , chớ ông bạn em chơi chiếc Mer 180 tưởng xe còn jin là ngon lắm , chạy một chuyến banh tùm lum , bọ thì khỏi nói dù phụ tùng còn nhiều và cũng dễ kiếm miễn chịu tốn tiền , mà chú nào chơi sang chạy một chuyến Bắc Nam là về sửa xe mệt nghỉ ..." Xe cổ nó phải thế ":) .

Còn em nói đây là xây dựng học hỏi chớ có ý gì đâu

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44

james colt ơi, ra cafe chi cho mệt, bữa nào off road, bác theo bọn này đi......

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50

qua toplic lang thang với JEEP đi,em đã cầm tài đi Hànoi được thì em cũng khứ hồi về Sài Gòn được.Em cũng làm nhiều chuyến đi cả ngàn .hai ngàn km vô tư... để làm phim khắp đất nước!
Còn bảo hỏng hóc thì đi nội thành buồn buồn cũng trở chứng vậy.
Đi mấy anh này mà nhiều lúc ;lâu quá không trục trặc nhiều lúc thấy là lạ nữa kìa...
Choi xe cũ,cổ phải chấp nhận,và nên vui vì mình luôn có cảm giác feeling với những lo lắng,hồi hộp của mình...
Ha ha,chơi là không suy tính,lo lắng,hồ nghi thì chơi đời mới cho nó lành...

Tập Lái
9/11/09
46
111
33

TUANDANG nói:
qua toplic lang thang với JEEP đi,em đã cầm tài đi Hànoi được thì em cũng khứ hồi về Sài Gòn được.Em cũng làm nhiều chuyến đi cả ngàn .hai ngàn km vô tư... để làm phim khắp đất nước!
Còn bảo hỏng hóc thì đi nội thành buồn buồn cũng trở chứng vậy.
Đi mấy anh này mà nhiều lúc ;lâu quá không trục trặc nhiều lúc thấy là lạ nữa kìa...
Choi xe cũ,cổ phải chấp nhận,và nên vui vì mình luôn có cảm giác feeling với những lo lắng,hồi hộp của mình...
Ha ha,chơi là không suy tính,lo lắng,hồ nghi thì chơi đời mới cho nó lành...

Em đọc thấy bác đi có lần mà lại chui hầm chứ không thấy leo đèo mà bác hội phó . Hôm nào bác đi Hà nội cần tài thì p!m em .

Tập Lái
9/11/09
46
111
33

ducreddoor nói:

Em nói có mấy câu mà bác nào cũng lấy búa đập em bình bịch sao em dáp đi ọp với bác . Em mới biết bác có đến 02 Jeep ( một Jeep bán rồi nữa là 03) hèn gì bác nóng lòng với Jeep quá

Hạng D
11/8/09
2.853
177
63

Nhìn xe thấy oai phong thật. Hôm nào tìm 1 chiếc lái thử xem sao.

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38

51LD1758 nói:
Nhìn xe thấy oai phong thật. Hôm nào tìm 1 chiếc lái thử xem sao.
Bác ra Galaxy sáng CN thế nào cũng thấy vài chiếc và cũng có thể de lui, chạy tới vì sân có chút xíu hà(nhớ qua 9 giờ sáng mới có AE Jeep ở đó nhe bác)

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38

Mấy bác Tây(Tây thiệt 100%) thán phục: "chà!! xe cũ thế mà cũng chạy được lên tới đây nhễ"

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44

James Colt nói:
ducreddoor nói:

Em nói có mấy câu mà bác nào cũng lấy búa đập em bình bịch sao em dáp đi ọp với bác . Em mới biết bác có đến 02 Jeep ( một Jeep bán rồi nữa là 03) hèn gì bác nóng lòng với Jeep quá

@james: nếu có lở lời làm bác choáng thì xin lỗi nhé....búa của mình coi vậy chứ gãy cán rồi bác ạ...

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38

Đây mình có cán búa xịn đây, bêtôn cốt tre ủa tre cốt mối đây bác Đức cứ lấy lắp vào búa của bác rồi bửa thoải mái, mỏi tay nghỉ