Tư Vấn Đầu Tư Cư dân Đức Long Golden Land Q7

Hạng D
6/8/08
3.339
2.114
113
Thành phố có nhiều xxx bẩn
em đi làm môi ngày qua cau TT 2, dự án này im re, thấy Ascent của HB và Tien Phat gần đó làm ầm ầm. Hay của Ecogreen xeo xeo NVLinh khoi đong sau mà làm rất nhanh.

Chỉ có 2 cần cầu trơ ra đó..

Hạng B2
11/9/18
478
476
108
44
dự án đức long này hình như nợ tiền điện hay sao đó,buổi tối khu công trường tối thui, khác rất nhiều so với những tháng trước đây buổi tốt bật đèn sáng trưng, sắt thì hen gỉ hết trơn

Hạng C
5/7/13
844
599
113
Mình cũng có 1 căn ở đây. Chủ đầu tư hẹn T6/2018 ký HĐ; đến giờ đã qua năm 2019 rồi mà vẫn im re...
Kiểu này không biết lúc nào mới ký HĐ được chứ đừng nói giao nhà!
Bác nào có hông tin up lên để anh em tham khảo; nều không được thì lên công ty Đức Long lấy lại tiện cọc!

Hạng C
5/7/13
844
599
113
Cảm ơn bác đã hy sinh cứu anh em. Mong chờ tin của bác. Các bác ở trên đâù tư chắc thoát hàng ra hết rồi chỉ còn anh em mình mua để ở nên bị kẹp bi. Có bác nào biết mail của Ông Bùi Pháp không để mình gửi cái link này cho ông họ Bùi xem chơi.
Có thông tin gì mới không bác?

Hạng B1
17/9/18
85
44
28
37
CĐT vẫn hẹn dời ngày kí HĐMB bác ạ. Nhưng họ có giải quyết cho người mua lấy lại tiền cọc nếu quá thời hạn giao kết trong hợp đồng. Theo e biết sau khi kí hợp đồng thanh lý, sớm nhất là 60 ngày sẽ nhận lại tiền, bao gồm tiền cọc và tiền phạt CĐT trễ ra HĐMB.

Hạng B2
11/9/18
478
476
108
44
dự án Đức Long này đang bị thanh tra mà, làm sao được cấp phép ký hợp đồng mua bán được. Theo tôi thấy lấy được xiền về cứ lấy, chứ mong chờ cũng chỉ là mong chờ thôi, tiền thu về vẫn còn kịp đi mua chỗ khác. Tôi đi làm hàng ngày qua đấy, nhìn từ cầu tân thuận 2 thấy hàng sắt thép nhô lên sét rỉ nhiều chứng tỏ là công trình đã bị ngừng khá lâu rùi.