Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
31/7/06
582
460
63
Quận 2
www.balloningmedia.com.vn
em ăn tôm tích cháy tỏi ở Nhật Phong chỗ bờ kè ngon bổ rẻ, đi mấy nhà hàng khác toàn giá cao mà k ngon lắm, phục vụ tử tế, nói chung dân NT hiền lành dễ chịu

Hạng B2
3/4/08
257
0
0
Đây chính là thứ em tìm, các bác nào đã trải nghiệm xin xác nhận và đóng góp thêm đi ạ

Ở Nha Trang chỗ bác hỏi cá nướng gần khu vực chợ xóm mới chắc là quán Sinh Đôi ở đường Đống Đa (ngã ba với Ngô Thời Nhiệm), trước đây gần đó thì có Cá nướng A Thành số 5 Ngô Thời Nhiệm. Đây là những quán không sang trọng nhưng đồ ăn rất tươi ngon, rẻ - người dân ở đây chuyên ăn ở những quán này, khách du lịch ít biết hơn.

Nhiều quán Hải Sản tương tự không bám vào mặt biển cũng khá ngon, bổ, rẻ như Hoa Biển - đường Tháp Bà, Quán Nhật Phong, Seafood đường Bờ Kè như có bác ở trên đã nói, Quán Biển Tiên đường Phạm Văn Đồng, Quán Thanh Mai cũng đường Bờ Kè luôn.

Nha Trang thì không chỉ nổi tiếng ẩm thực là Hải sản, mà Nha Trang còn rất nổi tiếng về đồ rừng, các Bác đi khoảng cách Nha Trang 5km về phía Tây (tới Cầu Ông Bộ) rẽ trái vào một làng với hơn 20 nhà hàng, quán đồ rừng rất ngon nữa!

Tập Lái
30/11/11
5
0
0
Các bác ơi
có bác nào đi đảo Bình Ba- Khánh hòa chưa?? tư vấn dúp e với.

VNT
Hạng B1
5/3/12
97
17
8
48
Gần cho Đầm có bún chả cá Nam Beo, trước đây ăn thấy ngon bây giờ thì thấy cũng bình thường và phục vụ không tốt lắm.

Status
Không mở trả lời sau này.