Hạng F
29/10/16
11.503
21.759
113
Pháp
Do đó càng lúc xe càng ra nhiều ...đề nghị bãng số trên nóc, để có gì trực thăng có thể theo dỏi dể dàng hơn. mà có lụi cũng phải bò lên nóc mà che hay dán bản số ..Không chừng thế giới lấy ý kiến và có luôn cà bản quyền ...vì chưa có quốc gia nào có cả . Dân ta giàu mà, ý kiến, cũng có . thân !

Hạng C
1/4/07
803
679
108
Ra biển 5 số rồi có cần đổi 4 số đâu. Suy nghĩ kỹ khi chửi người khác. Trước tiên tui thấy ông giống câu chửi của ông hơn.
tui đâu có đá đít bạn đâu mà bạn lại ẳng lên vậy hay là bạn nằm trong số thứ bả đậu đó.

Nếu bạn kinh doanh vận tải trong tay cầm nhìu xe sẽ bít. Mỡ não ra bạn nhé

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng C
1/4/07
803
679
108
Khoái làm xàm cho thấy ta đây có công, cứ ai lên làm là đều vậy.
Van xin những người đại diện nhà nước lên làm cái gì cũng nên...ít làm thì tốt hơn.
e cmt vậy mà có thằng ranh vào chửi e kìa bác. chắc nó làm trong đó

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng D
4/9/13
1.284
1.118
133
Tụi Cảnh SátMyx thấy nó cầm máy quét phát ra lịch sử xe... Ngu kiến cho ngừ ta biết mình ngu .. im đi cho dân nhờ

Hạng F
3/10/15
9.738
11.973
113
e cmt vậy mà có thằng ranh vào chửi e kìa bác. chắc nó làm trong đó
Còn tệ hơn cả làm trong đó nữa bác, khéo nó là cái thằng sản xuất ba cái biển tầm xàm đó luôn ấy chứ!
Vẽ con rồng còn có lông!
Xàm hết sức!
Tụi Cảnh SátMyx thấy nó cầm máy quét phát ra lịch sử xe... Ngu kiến cho ngừ ta biết mình ngu .. im đi cho dân nhờ
Ở cái xứ mà làm ra chổi quét nhà còn chưa xong thì bác nghĩ cái máy quét của nó có thể quét ra gì ngoài cứt?!!
Nghĩ ra toàn ba cái trục lợi để ăn cơm.
Đến thằng giàu nhất đất nước còn toàn vẽ bậy thì bác trông mong gì ở những cái thằng ngồi ghế nhà nước lãnh lương ba đồng lại làm vài năm là phải nghỉ nên chỉ mong chờ lúc mà ăn cắp thôi.

Hạng D
30/12/18
1.371
29.961
193
33
Làm luôn biển số gắn chip như CCCD cho lần sau đỡ phải đổi. Chứ mấy QR code và mấy cái hình đó làm giả quá dễ
biển số mà lắp RFID là ổn nhất, giống như cái thu phí tự động đó, tích hợp vào luôn :D. Nhớ dùng tần số khác không đụng chạm với mấy cái thu phí ko dừng hiện tại. Lâu lâu để mấy trạm trên đường, xe nào ko đọc được chip đó thì cứ chặn lại kiểm tra.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
30/12/18
1.371
29.961
193
33
Sao ko phạt thật nặng mấy thằng khôn lỏi đi che biển số?100tr/vụ thử xem có dám che nữa ko?cũng chỉ tiền phạt che biển số ít hơn mấy lỗi phạt nguội nên vậy đó…giờ lại bày ra cái vụ đổi biển số khác, cứ cho là đổi miễn phí đi, người dân ko phải trả tiền biển số mới thì kinh phí lấy đâu ra để làm?cũng tiền từ ngân sách, thuế của dân hết đấy!
vậy thì lâu lâu lên báo chửi bị phạt oan vì đứa nào chơi xấu lấy băng keo dán biển số mình :D