Hạng D
21/3/08
4.831
4.327
113
hcm
Có những thứ mà lên xe thiếu là mình thấy không an tâm, nên luôn tự trang bị đó là camera ghi lại hành trình trước sau, cảm biến áp suất bánh xe và bơm điện.

• Like
Reactions: Tuấn Cali
Hạng F
28/8/19
6.713
11.420
113
Palm Beach, Florida, US
Có những thứ mà lên xe thiếu là mình thấy không an tâm, nên luôn tự trang bị đó là camera ghi lại hành trình trước sau, cảm biến áp suất bánh xe và bơm điện.
Bơm điện thôi chưa đủ!
Mình đề xuất thêm 2 món, đó là 1 con đội điện và súng bắn ốc điện. Cả 3 là 1 bộ ko thể thiếu và chạy bằng điện 12v cắm vào xe.
Khi đi xa, luôn nhớ mang theo. Nhỏ gọn, thao tác nhanh chóng, tiện lợi!

• Like
Reactions: Perenco
Hạng C
21/10/19
542
437
63
41
Vậy là mấy anh lái xe Mazda thở phào nhẹ nhõm vì nhiều trường hợp đang đi với nữ đối tác thì tự nhiên vợ nhà nhảy lên nắp capo đánh ghen........

Hạng D
21/3/08
4.831
4.327
113
hcm
Bơm điện thôi chưa đủ!
Mình đề xuất thêm 2 món, đó là 1 con đội điện và súng bắn ốc điện. Cả 3 là 1 bộ ko thể thiếu và chạy bằng điện 12v cắm vào xe.
À, món làm yên tâm thâu, chứ súng bắn điện, rửa xe điện là luôn có trong cốp :D còn con đội điện em không dùng là vì em dùng cái súng điện em xoay con đội cơ lun! Cơ màưu tiên của em vẫn là bơm để chạy tìm chỗ vá hơn là tự tháo ra, nghĩ cái cảnh bưng cái bánh mấy chục ký ra khỏi cốp, rồi cất lại nó oải làm sao đâu! :rolleyes:

• Like
Hạng B2
19/7/17
406
514
93
Bơm điện thôi chưa đủ!
Đề xuất thêm: kích bình kiêm sạc dự phòng.

• Like
Tập Lái
3/8/22
3
4
3
40
Cho em thắc mắc tí là các bác chạy xe to nên mới phải cần đội bơm điện phải không?
Vì em chạy cuv thấy dùng con đội + mở ốc cũng không phải mệt lắm. Bữa 1 bánh bị phù em giám sát bắt thằng nhóc lớp 6, 55kg nhà em làm tất từ kê đội, nhún tháo ốc, siết ốc, nhún xiết ốc cu cậu làm được luôn.

• Like
Reactions: Chuột Mít
Hạng F
29/10/16
11.629
22.550
113
Pháp