Hạng B2
6/11/15
368
672
93
Vấn đề là biết xe này bị lỗi đã lâu rồi mà nhiều người vẫn cứ mua. Mua xong quay sang trách nhà sản suất/lắp ráp. Mazda 3 đâu phải là lựa chọn duy nhất. Hay là vì thương hiệu cà cái mã của nó mà bất chấp tất cả lỗi lầm. Thực sự lúc Mazda 3 mới ra mình cũng kết nó nhưng một thời gian sau thì tự dưng không còn hứng nữa và chuyển sang lấy Focus Hatchback.

Hạng B2
24/2/16
103
99
28
hơ hơ, đảm bảo với các bác luôn là anh Hải sử dụng hết động cơ 1.5 cho mát đa rồi. sắp tới chỉ còn động cơ 2.0 và 2.5 gắn trên mát đa thôi. hãy chờ xem nhé!

Tập Lái
16/4/16
8
17
3
112
Tính mạng cá nhân mình và gia đình mình ko thể mang ra đùa giỡn dc các bác nhé . Vì thế em khuyên các bác lễ tới đây đi đâu chơi loanh quanh thôi chớ đi xa kẻo cá vàng nó xuất hiện thì lúc đó em đố có bác nào mà tâm lý còn thoải mái mà chạy đc nữa tốt nhất khi đó tấp vào lề tắt máy và gọi cứu hộ . Đừng nghe mấy cụ đã trót mua em nó rồi giờ xe bị lỗi vẫn cứ ngụy biện bảo thủ là ko sao cả rồi tâm lý xuôi theo lý do xăng bẩn là ko nên . Nếu chẳng may có chuyện gì xảy ra nhẹ thì các bác cố chạy sau này ảnh hưởng đến động cơ nặng là tính mạng ( chẳng may đang chạy tốc độ cao máy nó ngừng hoạt động) thì sao . Thiệt thòi dù xảy ra trong bất cứ trường hợp nào đi chăng nữa vẫn là mình thôi các bác ợ

Hạng B2
16/10/14
165
95
28
39
Mọi việc rồi sẽ đâu vào đâu thôi các bác, anh Hải đang cố gắng khắc phục mà.

Hạng D
11/9/14
1.702
52.205
113
:3dngacnhien: Em dự là ông Cục trưởng Cục gì ấy sẽ sớm nhận QĐ tạm đình chỉ công tác. Anh Hải đã looby hết rồi, còn đang ngậm trong miệng, giờ mà ông này tráo trở thì mấy ông kia mắc nghẹn sao nuốt xuống bụng được
"Moá, cái thèng TH này, ai nó cũng cho ăn, còn mình thì chờ hoài, chờ hơn cả năm rồi vạy mà nó cho có mỗi cục...xương, tức hông? Lần này mi sẽ chít với ông, ông đã lên tiếng rồi nhá, mi ko cho ông cục thịt bự để ông ngậm thì... nhìn hàm răng ông đây mà nói chuyện, nhá...nhá..."

Tập Lái
10/9/15
11
5
3
44
Cá vàng cá đỏ gì cứ chạy ra Hà Tỉnh cho Formasa nó xử lý là hết ngay!