Hạng C
10/6/18
565
429
83
39
Bắt đầu từ cái xe sang công kích cá nhân rồi.

Hạng B2
9/5/17
411
677
118
Thế mà tháng 3/2019 vẫn top 10 ở Mẽo, bọn Mẽo nó ngu quá bác nhỉ, khôn được như bác có phải hay ko hehe. Sao bọn Mẽo nó ko tẩy chay cho chết Honda luôn đi bác nhỉ kkk
https://m.baomoi.com/top-10-oto-ban-chay-nhat-tai-my-ford-f-series-vo-doi/c/30302817.epi
Honda CRV bên US có Honda Sensing với ACC nên không bị lỗi phanh như CRV Việt Nam, ai biểu bên Việt Nam ăn dày cắt mất cái Sensing nên mới xảy ra lỗi phanh. Đây là lỗi cực kì nghiêm trọng có thể gây ra tai nạn giao thông thảm khốc chứ không nhắm mắt bỏ qua được. Bên us mà bị lỗi này thì CRV chắc chắn lọt top bán ế chứ ở đó mà còn mơ nằm top 10 bán chạy sao bác.

Hạng C
5/7/13
844
599
113
12/6 phải báo cáo bằng văn bản, vậy chỉ còn 5 ngày nữa thôi! Để xem HVN giải trình thế nào? Giờ chạy CC thấy cũng ghê ghê; nghe nói đừng để chân lên bàn đạp phanh để ECU không bị nhầm :(; không biết thế nào???

Hạng B2
1/9/17
116
132
83
Honda CRV bên US có Honda Sensing với ACC nên không bị lỗi phanh như CRV Việt Nam, ai biểu bên Việt Nam ăn dày cắt mất cái Sensing nên mới xảy ra lỗi phanh. Đây là lỗi cực kì nghiêm trọng có thể gây ra tai nạn giao thông thảm khốc chứ không nhắm mắt bỏ qua được. Bên us mà bị lỗi này thì CRV chắc chắn lọt top bán ế chứ ở đó mà còn mơ nằm top 10 bán chạy sao bác.
E có nói gì vụ phanh đâu bác, vụ đấy nghiêm trọng mà, e là ng tiêu dùng nên muốn áp lực cho Honda phải làm rõ và triệt để vụ này. Chứ bảo nhắm mắt bỏ qua có mà chết à. Nhưng có mấy chim lợn ở đâu tranh thủ tình thế quăng 1 đống lỗi ở đâu đâu, ấy thế nhưng với 1 đống lỗi đấy mà doanh số nó lúc nào cũng top 10. Chắc dân mẽo nó ko khôn = dân an nam mít =))