Hạng B2
16/12/10
487
56
28
Bình Dương
Nếu bác thường đi BD thì có 1 lộ trình nữa. Em ngày nào củng đi đường này nhưng không nhớ tên đường. Tô Ký > tới chợ Hóc Môn queo phải > Tới cầu Sáng, qua cầu Sáng chạy thẳng đừng queo phải (đường xấu) > Qua 1 cây cầu, đi thẳng theo đường lớn ở khúc cong 1, chạy tí nữa rồi quẹo phải ở khúc cong 2 nếu theo đường lớn sẽ tới ngã tư Tan Quy hay sao đó. Cứ chạy hoài gặp ngã tư có đèn giao thông > Quẹo phải đi .... tới cầu Phú Cường. Cung đường này buổi tối củng chẳng có ma nào đi, chạy vô tư.

Hạng B2
8/5/08
102
1
0
mấy bác nói hay quá!đường bé tí sau phóng nhanh được?e củng bị 1 lần như bác chủ thớt,1 thằng giả say rồi té ngay cây cầu rất hẹp.may là em né kịp rồi lách qua đi luôn,dù người nhà kêu dừng xe làm người tôt.

Hạng F
11/1/10
6.130
60.654
113
Cách đây mấy tháng ngày nào em cũng đi tuyến này may mà chưa có anh ấy. Cầu Rạch Tra mới chừng nào mới đi được nhể? Mà sao làm cầu mà ko thấy làm đường bên kia cầu? Tương lai TL9 mở quy hoạch đến 30m, tha hồ chạy.:D

B35 confirmed
Hạng B2
1/9/11
423
701
93
duongxua nói:
Em thường đi đường này . Đường hẹp và nhiều cầu nên các bác ko thể chạy bỏ xe máy được . Bác cần bình tĩnh , chạy xe ko nên bật đèn trong xe . Thật ra một mình thì chủ yếu nó ăn vạ chứ chẳng cướp bóc được gì . Bọn em bên Thới an quận 12 , có gì bác cứ alo tụi em qua tiếp ứng . Số em PM cho bác
P/S Bác chặn PM rồi em nhắn tin ko được .
Cám ơn Bác , để e cài đặt lại rồi e PM cho Bác nhé.

B35 confirmed
Hạng B2
1/9/11
423
701
93
Hôm qua làm chuột bạch mà chưa thấy gì, có lẽ do trời mưa hay là e chạy hơi nhanh . E đã thủ sẵn đồ chơi dưới chổ ngồi rồi và theo lời các Bác e ko mở đèn trong xe nữa.E thường đi đường này nếu hôm nào gặp chuyện bất trắc e sẽ phát tín hiệu khẩn cấp nhờ các Bác giúp đỡ. Cám ơn các Bác nhé!

B35 confirmed
Hạng B2
1/9/11
423
701
93
cpkhanhhung nói:
Cách đây mấy tháng ngày nào em cũng đi tuyến này may mà chưa có anh ấy. Cầu Rạch Tra mới chừng nào mới đi được nhể? Mà sao làm cầu mà ko thấy làm đường bên kia cầu? Tương lai TL9 mở quy hoạch đến 30m, tha hồ chạy.:D
Cây cầu ở Đông Thạnh này hẹp quá, em thấy cầu mới đã nối bờ ,không biết chừng nào mới thông xe. cứ mong từng ngày.

Hạng C
16/8/09
939
75
28
Sài thành quoa lệ
lúc trước em cũng bị.lúc đó đi xe máy bị cả đám dí theo...nghĩ lại vẫn toát mồ hôi...
Giờ đi đâu cũng thủ theo cây đèn pin led siêu sáng bằng nhôm dài 4tấc...:D:D

Hạng D
25/12/08
2.083
160
63
vuhoang8x nói:
Nếu bác thường đi BD thì có 1 lộ trình nữa. Em ngày nào củng đi đường này nhưng không nhớ tên đường. Tô Ký > tới chợ Hóc Môn queo phải > Tới cầu Sáng, qua cầu Sáng chạy thẳng đừng queo phải (đường xấu) > <span style=""color: #ff0000;"">Qua 1 cây cầu</span>, đi thẳng theo đường lớn ở khúc cong 1, chạy tí nữa rồi <span style=""color: #0000ff;"">quẹo phải ở khúc cong 2</span> nếu theo đường lớn sẽ tới ngã tư Tan Quy hay sao đó.<span style=""color: #008000;""> Cứ chạy hoài gặp ngã tư có đèn giao thông > Quẹo phải</span> đi .... tới cầu Phú Cường. Cung đường này buổi tối củng chẳng có ma nào đi, chạy vô tư.
<span style=""color: #ff0000;"">Cầu nhỏ Tân Thạnh Đông</span>
<span style=""color: #0000ff;"">Chợ Sáng Tân Thạnh Đông, Đường này đã có tên nhưng em ko bao giờ đọc tên nó, bác nào hay đi Hai He chắc rành.</span>
<span style=""color: #008000;"">Ngã Tư Tỉnh Lộ 8 - Hòa Phú (Chợ Hòa Phú)</span>

<span style=""color: #000000;"">Hoặc bác qua cầu Sáng, rẻ phải ngay ngã 3 dưới chân cầu khoảng 50m, đi thẳng là ra ngay chân cầu Ông Bộ (kế quán Tràm Chim), rẻ trái là Tỉnh Lộ 9, chạy tí là đến ngã 3 Bình Mỹ, rẻ phải đi Phú Cường. Cung này đường cũng xấu và vắng như TL9 Bình Mỹ.</span>