Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Mấy em đó máy dầu rồi bác. Xe gia đình ưu tiên máy xăng
Xe gia đình mắc giống gì ưu tiên máy xăng? Mấy con MPV bự này là nhà có biệt thự hoặc sân đổ riêng, còn k là đỗ bãi ai đậu ngay phòng khách đâu mà xăng hay dầu. Nói chuyện có hiểu biết lên tí.

Tập Lái
25/7/19
19
13
3
39
xe này phuộc sau bóng hơi mà giảm xóc tệ hả a.. đúng trăm thấy k bằng 1 sờ :)[/QUOTE]

Hạng B2
4/4/10
113
279
63
bản full con này lăn bánh khoảng tỷ 2 tại SG, rẻ hơn em Sedona
tiếp theo, về nội thất, nhìn có vẻ nghèo nàn hơn em sedona một xíu, tuy nhiên về độ rộng rãi cũng như thoải mái em cá với bác con này là số 1. Cốp sau rất rộng, để va ly thì dư sức, đặc biệt khi gập băng ghế sau, tháo ra thì còn rộng hơn rất nhiều nữa. Xe châu Âu mà
Ưu điểm em này là hệ thống phuộc sau của nó dùng khí nén điện tử nên trải nghiệm người ngồi bên trong cực kì êm ái và thoải mái.
Cửa thì chỉ có cửa cơ, hai bên nhưng cửa mở cực nhẹ, không cần tác động nhiều
xe dùng động cơ xăng ecoboost khoảng 14l cho đường đô thị.
Nói chứ em khuyên bác nên xem thực tế, đa số khách hàng của em khi xem xong mọi người đều khen em này ngon hơn Sedona.
Sặc mùi dìm hàng sedona!!!!

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Con xe này người tài xế lái rất khó chịu, 2 chân phải chụm lại chứ không bành ra được như xe du lịch (vì cái hốc bánh xe nó vướng). Mà anh nào ngồi lái con này thì đúng là giống tài xế xe khách hơn ông chủ xe, hehe. Xe nhìn kiểu dáng khá kỳ di đối với xe gia đình, đi xe này như đi xe thuê vậy. Ngược lại thì xe rộng rãi cho hành khách thật.
Tóm lại, cái xe này phù hợp xe công ty, đưa rước nhân viên hoặc xe trung chuyển hành khách hơn. Chứ chạy dịch vụ cũng không ổn, vì máy xăng và xác to,

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
E biết, nhưng chỉ vì vậy mà bỏ cả tỷ ra mua cái xe nhìn như xe chở khách để chở gia đình e thấy sao sao á. Đây chỉ là ý kiến cá nhân của e thôi nhé : )))
Em cũng thấy vậy, giá này ôm con Pajero Sport sướng hơn, không thì MU X vẫn ngon hơn chán, lại dư ra thêm 200 chai đi chơi.

Hạng D
8/5/16
1.253
837
113
Đã thấy con này chạy ngoài đường, nhìn cũng khá hay.
Thực dụng như em lại rất thích con này ":D

Hạng B1
26/11/16
79
36
18
41
Vinh, Nghệ An, Việt Nam
Xe gia đình mắc giống gì ưu tiên máy xăng? Mấy con MPV bự này là nhà có biệt thự hoặc sân đổ riêng, còn k là đỗ bãi ai đậu ngay phòng khách đâu mà xăng hay dầu. Nói chuyện có hiểu biết lên tí.
Cụ làm như cụ là bố đời ấy nhỉ. Nói vậy chỉ chứng tỏ cụ kém văn hóa, nên tôi không nói thêm nữa.

• Like
Reactions: hung.nguyen.marine
Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Con này có phải cùng phân khúc với Haice ko các bác, thêm vài chổ nữa là chở khách miễn chê