Hạng D
19/7/10
1.699
1.754
113
50
Caren bị đè từ dưới gốc. Vios bị đập từ trên ngọn.
lực đập từ trên ngọn bởi một cây cổ thụ hỏi sao Vios ko bẹp dúm cho đuoc

Hạng D
23/5/11
1.016
263
83
đồng ý với vài bác là kích thước hai cây khác nhau nhưng em Vios mà xẹp như cốm dẹp, "má nhận không ra" thì rõ là chất lượng như thế nào oy.

• Like
Reactions: nguyenlongkt
Hạng C
19/5/14
539
840
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
em thấy có vài bác tuổi đời không biết bao nhiêu mà em đoán chắc là còn ít tuổi, suy nghĩ thiếu khách quan quá...

cái cây không phải là chuẩn để đo đạc chất lượng của xe, cây to cây bé khác nhau, cách đổ khác nhau, điểm va chạm khác nhau, dựa vào chỗ nào để đánh giá xe nào chất lượng hơn xe nào? một người chạy xe 100km/h ngã xuống đất đập đầu, chết, một đứa trẻ con tập đi ngã đập đầu khóc tí rồi nín, các bác kết luận đầu trẻ con cứng hơn đầu người lớn?

đọc 2 cái tin kia em chỉ rút ra được một thông tin duy nhất là ra đường lúc giông gió thì coi chừng cây đổ, hết... mấy bác luận ra xe này xe kia chất lượng em thấy đúng hài hước...

mấy thằng sản xuất xe chẳng qua cũng là để kiếm tiền, các bác vừa cúng tiền cho chúng nó, vừa ngồi đây chê bai dè bỉu lẫn nhau, chả được cái lợi gì cho mình, lại mất đoàn kết, trong khi tiền thì ai cũng đã phải ói ra rồi... vui không?

bác nào thấy KIA tốt, mời đi mua KIA, bác nào thấy Toyota ngon, mời rước Toyota về nhà, tiền là của mỗi người, các bác đừng lo thay người khác cách họ tiêu tiền, xét cho cùng tiền là của họ, có phải của các bác đâu?