Hạng B2
27/6/19
196
90
46
chưa kể máy của Đức lắp lên 15 năm sau vẫn vận hành bình thường, độ tin cậy và ổn định cao. Còn các máy cắt của Nhật, Hàn thì chuẩn bị thay lần thứ 2.

Các cụ nông dân nhà ta cứ thích ăn chắc mặc bền, mua một lần xài cả đời, k cần sửa chữa gì cả. tư tưởng đó thì né xe sang ra, chưa rành chơi xe sang bị nó vật cho méo hết cả mồm rồi lại la oai oái.
2 câu đá nhau bốp bốp.
ceo lexus nói vậy theo e tính cách người nhật họ vậy.

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
2 câu đá nhau bốp bốp.
ceo lexus nói vậy theo e tính cách người nhật họ vậy.
Relay bảo vệ nó khác với con xe hơi cụ ạ. Các bảo trì, bảo dưỡng có nó cũng khác nhiều lắm. Cái xe hơi của cụ có khi k phức tạp bằng nó đâu. À mà bác đang nhầm lẫn giữa thay cả cụm và bảo trì thay thế sửa chữa thường xuyên hả?
https://autodaily.vn/2019/07/lexus-thua-nhan-kho-canh-tranh-voi-bo-ba-xe-sang-nuoc-duc
Đây bác ạ, ông ta hình như cũng hơm phải người nhựt. keke.

Hạng B2
27/6/19
196
90
46
Relay bảo vệ nó khác với con xe hơi cụ ạ. Các bảo trì, bảo dưỡng có nó cũng khác nhiều lắm. Cái xe hơi của cụ có khi k phức tạp bằng nó đâu. À mà bác đang nhầm lẫn giữa thay cả cụm và bảo trì thay thế sửa chữa thường xuyên hả?
https://autodaily.vn/2019/07/lexus-thua-nhan-kho-canh-tranh-voi-bo-ba-xe-sang-nuoc-duc
Đây bác ạ, ông ta hình như cũng hơm phải người nhựt. keke.
Thôi kệ. Cũng k sao, xếp trên jaguar với land rover cũng được rồi. Vị trí số 1 doanh số toàn cầu chắc không phải toy?
Mà thôi hình như đi xa vđề rồi. Lexus tăng tốc ở chế độ normal yếu lắm, thua camry, vì lexus sinh ra cái xe không phải thiên về tốc độ (trừ dòng xe thể thao), thôi k bàn hay so sánh với xe đức. Ở vn đi lexus ra đường dân nhìn nhiều vãi, đặc biệt con es 2019 của em (thay đổi tất cả so với 2018). Đi mẹc giờ mẹc E và C cỏ ai không rành thì nhìn y chang, xe rẻ nên chạy đầy đường, theo mình nó sẽ thành xe bình dân ở vn trong tương lai. Hâhh.
Nói chứ có ít tiền thì mua mẹc chạy đi bác à, còn dư tiền, giàu hơn nữa hãy nghĩ tới lexus hay bmw.

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Thôi kệ. Cũng k sao, xếp trên jaguar với land rover cũng được rồi. Vị trí số 1 doanh số toàn cầu chắc không phải toy?
Mà thôi hình như đi xa vđề rồi. Lexus tăng tốc ở chế độ normal yếu lắm, thua camry, vì lexus sinh ra cái xe không phải thiên về tốc độ (trừ dòng xe thể thao), thôi k bàn hay so sánh với xe đức. Ở vn đi lexus ra đường dân nhìn nhiều vãi, đặc biệt con es 2019 của em (thay đổi tất cả so với 2018). Đi mẹc giờ mẹc E và C cỏ ai không rành thì nhìn y chang, xe rẻ nên chạy đầy đường, theo mình nó sẽ thành xe bình dân ở vn trong tương lai. Hâhh.
Nói chứ có ít tiền thì mua mẹc chạy đi bác à, còn dư tiền, giàu hơn nữa hãy nghĩ tới lexus hay bmw.
bmw cũng có dòng chỉ 1ty 8 ra giấy như Mer C thôi bác. Cũng lành như xe Nhật thôi.
Xe Sang đâu phải cứ phải tăng tốc nhanh, máy khỏe... mới là xe sang đâu, cái sang nó thể hiện ở sự êm ái, sự an toàn, tính thời thượng và thể hiện đẳng cấp của cái thằng ngồi trong xe. Đắt tiền nằm ở chổ đó.
Em từng chạy Lexus 470, êm, máy có vẽ mạnh, chạy liên tục 200km mà vẫn thấy không mệt mỏi gì tuy nhiên hệ thống treo khí nén mang lại cảm giác lái k thật, vào cua, đánh lái không được chuẩn lắm.

Hạng B2
9/10/09
147
154
43
Riêng cái việc đem con xe đề pa sẵn đạp ga ầm ầm xong vào số kiểu như đua drag.

So với con đang standing still ko đạp ga.

Là em chán chả buồn bình luận rồi.
Mà kệ em cứ vào bình cho xôm :D :)))

• Like
Reactions: trác đông lai