O.S.P.D
29/8/08
1.405
28
38
DAO HOA DAO
www.vnexpress.net
otosaigon nói:
http://vnexpress.net/gl/xa-hoi/2011/09/hoc-trong-noi-lo-truong-sap/

Đọc tin này mà em thấy anh em mình ..chắc còn nhiều thứ phải làm thêm cho miền Tây nhỉ ? :D

Coi hình trong cái link chú đưa , nhìn cây cột gỗ chống giữa nhà lại nhớ hình ảnh mấy điểm trường hôm trước anh em mình đi khảo sát quá Hải ơi ! Mịa ! Chú lại làm anh táy máy tay chân quá rồi ...hic ! :(

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG
Nội nhật ngày mai BDH sẽ chốt kế hoạch di chuyển và thành phần tham dự .
Đề nghị các bác đăng ký chính thức để lên kế hoạch đi sáng 12/9.
Pa 1 : Đường BTre thì đến phà cổ chiên là OK nhưng còn đoạn Cổ Chiên Trà Vinh thì theo bác HuythanhTV là thổ địa cam kết đường đi ngon ??? nhờ Bác lên tiếng . Nếu đảm bảo có thể đón & dẫn đường thì ta có thể xem lại nhằm tiết kiệm đc tý thời gian di chuyển ???
( vì có bác đi sedan nên bác HuythanhTV lưu ý nhá ,Chiều mai mình chốt luôn lộ trình , Thời gian thì kg có gì thay đổi sẽ xuất phát tại đầu đường Ng V Linh đoạn sắp nối vào đường cao tốc , Các bác tham dự vui lòng mang theo bộ đàm để liên lạc . BTC sẽ đúng giờ xuất phát kg thể trễ được .)
Pa2 : là vẫn đi đường VL khi về ta hội ý tiếp nhá các bác ???

Last edited by a moderator:
Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
dongtahdsu nói:
otosaigon nói:
http://vnexpress.net/gl/xa-hoi/2011/09/hoc-trong-noi-lo-truong-sap/

Đọc tin này mà em thấy anh em mình ..chắc còn nhiều thứ phải làm thêm cho miền Tây nhỉ ? :D

Coi hình trong cái link chú đưa , nhìn cây cột gỗ chống giữa nhà lại nhớ hình ảnh mấy điểm trường hôm trước anh em mình đi khảo sát quá Hải ơi ! Mịa ! Chú lại làm anh táy máy tay chân quá rồi ...hic ! :(
Tội nghiệp các em hs và các thầy cô giáo chịu gian khổ vì con chữ cho các em .
Chắc lại phải làm thêm một đợt vận động nữa thôi .

Hạng D
17/3/09
3.063
4
38
phongluu nói:
Nội nhật ngày mai BDH sẽ chốt kế hoạch di chuyển và thành phần tham dự .
Đề nghị các bác đăng ký chính thức để lên kế hoạch đi sáng 12/9.
Pa 1 : Đường BTre thì đến phà cổ chiên là OK nhưng còn đoạn Cổ Chiên Trà Vinh thì theo bác HuythanhTV là thổ địa cam kết đường đi ngon ??? nhờ Bác lên tiếng . Nếu đảm bảo có thể đón & dẫn đường thì ta có thể xem lại nhằm tiết kiệm đc tý thời gian di chuyển ???
( vì có bác đi sedan nên bác HuythanhTV lưu ý nhá ,Chiều mai mình chốt luôn lộ trình , Thời gian thì kg có gì thay đổi sẽ xuất phát tại đầu đường Ng V Linh đoạn sắp nối vào đường cao tốc , Các bác tham dự vui lòng mang theo bộ đàm để liên lạc . BTC sẽ đúng giờ xuất phát kg thể trễ được .)
Pa2 : là vẫn đi đường VL khi về ta hội ý tiếp nhá các bác ???
Hôm qua em đi SG ( vẫn đi đường BTre ) không online, mong các bác thông cảm !
Về đường xá từ Btre về TVinh thì các bác đi Sedan yên tâm, em sẻ đón các bác ở phà Cổ Chiên bên bờ TVinh.
Bác Phongluu cho hỏi là dự kiến đến phà Cổ Chiên khoảng mấy giờ ạ ?

Hạng D
17/3/09
3.063
4
38
Có một lưu ý nhỏ là khi mua vé qua Phà Cổ Chiên thì các bác đừng ngạc nhiên nhé !
xe em 7 chổ giá 47k ?

thôi các bác góp tí cho quê nghèo nhé !

Hạng D
17/3/09
3.063
4
38
otosaigon nói:
Em xin can các bác đi cung đường Bến Tre về Trà Vinh, xe bán tải của em ...còn chịu không nổi :D
Ai bỉu bác đi mà hổng nhờ thổ địa !:D

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG
Ok đã tham khảo bác HuyThanh bảo đảm đi đường BTre ngon lành và sẽ ra đón đoàn . ( Có Hướng dẫn chỗ cafe & ăn sáng ngon miệng tại TrV luôn .):D
DS Chính thức đi khánh thành ngày 12/9 như sau :
Otosaigon - TÝ - Phong Luu .- HaiChien - Rungxanh - HuyThanhtv .
Hẹn gặp nhau lúc 4.00 12/9 Tại giao lộ NVL & Cao Tốc Tr Lương .

Hạng D
17/3/09
3.063
4
38
Em sẻ đón các bác lúc 6 giờ sáng tại phà Cổ Chiên, hẹn gặp các bác sáng mai !