Hạng B1
18/7/11
67
0
0
35
Renault Hồ Chí Minh xin thông báo
<span style=""color: #ff6600;"">Chương trình lái thử và cảm nhận xe Renault tại Phan Thiết - Bình Thuận ngày 30-31/03/2013</span>

Thời gian - chương trình và địa điểm:

Thời gian:
Từ <span style=""color: #ff0000;"">17h - 21h</span> ngày 30/03/2013
17h bắt đầu nhận đăng ký lái thử, sẽ có thức uống và bánh ngọt (free) để phục vụ các bác trong thời gian chờ lái thử.

Từ <span style=""color: #ff0000;"">7h - 12h </span>ngày 31/03/2013
7h bắt đầu nhận đăng ký lái thử, trong buổi sáng này các bác sẽ ngồi nhâm nhi ly coffee Icon trong thời gian chờ xe về để lái thử.

(dự kiến sẽ có hơn 1000...khách mời nên số lượng coffee và bánh ngọt không hạn chế các bác cứ thoải mái nhé :D )

Địa điểm: Icon Reverside Coffee
Địa chỉ: Lô N40 Tôn Đức Thắng, khu Trung Tâm Thương Mại Bắc Phan Thiết, TP.Phan Thiết

Bản đồ đến Icon Coffee

Hình ảnh và thông tin thêm về Icon Reverside Coffee các bác xem thêm tại đây nhé

Chương trình lần này được tổ chức tại Icon Reverside Coffee, đây là một trong những quán cafe đẹp của Phan Thiết và quan trọng hơn đây là quán của bác Lê Anh một thành viên kỳ cựu và có nhiều đóng góp cho OS của chúng ta.
Em rất hi vọng các bác sẽ tham gia nhiệt tình để ủng hộ Renault cũng như Icon Reverside Coffee

<span style=""color: #ff9900;"">Chương trình lần này sẽ có sự tham gia của em chân dài Renault Koleos </span>
<span style=""color: #ff9900;"">Và......... đây là dung nhan của em nó</span>
Cùng Renault lướt sóng biển phan thiết

<span style=""color: #ff9900;"">Tiếp đó là sự góp mặt của một em "chân ngắn" nhưng "quý phái" :D ....Renault Latitude</span>

Lần này các bác tại Phan Thiết sẽ có dịp vi vu sóng biển cùng em nó....được ngắm những ánh sao lung linh của bầu trời đêm phan thiết qua của sổ trời panorama sunroof, được thả hồn vào những giai điệu du dương qua hệ thống âm thanh chất lượng cao Bose và còn nhiều thú vị nữa đang chờ các bác khám phá :)

Các bác tham gia vui lòng để lại tên và số điện thoại hoặc có thể pm riêng cho em để em gửi thư mời đến tận nhà các bác cho thêm phần long trọng.
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Xin thông báo đã đến giờ quảng cáo :D
Kinh gửi các bác dung nhan và nội thất các em nó để các bác duyệt qua
<span style=""color: #ff6600;"">KOLEOS</span>

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
<span style=""color: #ff6600;"">LATITUDE</span>
<span style=""color: #ff6600;"">
</span>

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Last edited by a moderator:
Hạng B2
18/9/11
481
2
28
Hết hồn, tưởng Renault mở rộng kinh doanh sang lãnh vực đường thủy chứ!

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113
Bác Thiện cung cấp thêm thông tin để OSer tham khảo nhé.

Hạng B1
18/7/11
67
0
0
35
sonnguyen nói:
Bác Thiện cung cấp thêm thông tin để OSer tham khảo nhé.
Em đã cập nhật thêm thông tin về chương trình và địa điểm để các bác tiện tham khảo
Thanks bác đã nhắc

Hạng B1
18/7/11
67
0
0
35
Lambo gầm cao nói:
Latitude khá đẹp, theo em là hơn hẳn các dòng xe Camry, Accord,....

cafe_mine nói:
Chiếc trắng đẹp thật.
Thanks 2 bác
cuối tuần này 2 bác có vi vu phan thiết nhớ ghé ủng hộ Renault nha

Hạng C
4/7/10
575
156
43
43
Phan Thiết
Các bác cuối tuần này có vi vu ngoài này nhớ ghé bên em để tận hưởng cảm giác lái thử những dòng xe Pháp tuyệt vời như : latitude, Megane, & Keloes. Cảm nhận của em sau khi lái 1 vòng Phú Mỹ Hưng : "thật sự ân tượng "... hihi

Hạng D
2/4/11
2.917
616
113
40
TPHCM
hondasaigon.com.vn
:)Em nhớ Renault chỉ có 2 dòng xe chạy thử thôi mà, đúng hk bác chủ?Sao bác không chụp hình thực tế, ảnh đẹp hơn và AE cũng dễ nhìn hơn

Hạng F
22/10/09
8.170
29.977
113
mới nhìn thoáng thấy giống Santa Fe, xe Pháp nói chung là đẹp, thanh lịch