Tập Lái
18/3/21
3
4
3
34
mình từng join vô rồi, nhưng toàn bài định hướng vớ vẩn, tuyên truyền. Mình dân miền Nam cũng như các bạn OS lâu năm nên thấy bị dị ứng. Hy vọng nếu dàn AD ko bị ảnh hưởng bởi 1 vài thứ mà làm tốt việc duyệt bài chỉ tập trung chính vào Xe và xung quanh chuyện oto thì thật tuyệt !

• Like
Reactions: CuBiMi and Perenco
Hạng F
3/10/15
9.729
11.965
113
Với mình - 1 người ko chơi FB thì quả là 1 thiệt hại đáng kể :mad:
Thôi thôi mừng cho bác quá, chơi không được xu nào còn nuôi bọn nước ngoài béo mập chứ có thiệt hại gì đâu chớ
TĐTL ở trên phây láo nháo kinh, mình tham gia sớm mà phải bỏ lun!... :mad:
Đã từng thử một cái phây ghi otofun giống như thế này.
Không khác một chút những gì bác nói!
Láo nháo kinh, vô duyên tợn.
Thông báo giao thông gì không bao nhiêu mà toàn la ó lung tung là chủ yếu.
Em viết vài câu rồi bỏ luôn.
Phí 20 phút cuộc đời.
Diễn đàn mình như thế này là quá hay và văn minh rồi.

Hạng F
3/10/15
9.729
11.965
113
mình từng join vô rồi, nhưng toàn bài định hướng vớ vẩn, tuyên truyền. Mình dân miền Nam cũng như các bạn OS lâu năm nên thấy bị dị ứng. Hy vọng nếu dàn AD ko bị ảnh hưởng bởi 1 vài thứ mà làm tốt việc duyệt bài chỉ tập trung chính vào Xe và xung quanh chuyện oto thì thật tuyệt !
Mình ủng hộ bác hai tay.
Làm ba cái đó đúng vô bổ phí phạm cuộc đời. Nhắc nhở giao thông gì không thấy toàn thứ vớ vẩn. Riêng chửi nhau cũng đọc hết cả ngày chứ chưa chờ đến thông báo giao thông.

• Like
  • Love
Reactions: CuBiMi and jerjely
Hạng B2
22/8/13
342
261
63
Già rồi, bên đây cho quen chứ fb mấy thằng ranh trẻ trâu nó nhiều và nguy hiểm lắm.Có thằng chưa có bằng lái xe máy vô chém như đúng rồi trong khi mình chạy cả chục con xe từ Hàn tới Đức mà bọn trẻ trâu ấy tỏ vẻ thượng đẳng kinh hồn.Chắc gì bố nó đã nhiều xe hoặc chạy nhiều xe như mình mà chém…

Hạng F
20/9/14
6.376
13.956
113
TP HCM
Già rồi, bên đây cho quen chứ fb mấy thằng ranh trẻ trâu nó nhiều và nguy hiểm lắm.Có thằng chưa có bằng lái xe máy vô chém như đúng rồi trong khi mình chạy cả chục con xe từ Hàn tới Đức mà bọn trẻ trâu ấy tỏ vẻ thượng đẳng kinh hồn.Chắc gì bố nó đã nhiều xe hoặc chạy nhiều xe như mình mà chém…
Đúng nhu bác nói...
Thành phần bát nháo, chửi láo là chính!... Nhiều thằng vô học, nhiều đứa đúng là cặn bã xã hội!...

Hạng C
16/4/16
746
942
98
Vũng Tàu
Sáng e mới vô và mới thoát ra. E già rồi, không phù hợp. Mà sao nó thông tin dày đặc vậy k biết, chia sẻ tùm lum, nhóm ô tô mà nó đủ thứ trên đời, chửi bới thì nhiều

• Like
  • Haha
Reactions: Perenco and jerjely
Hạng F
3/10/15
9.729
11.965
113
Đúng rồi bác.
Tụi mình lớn rồi thấy nhiều sự đời, phải nói website mình là diễn đàn văn minh thuộc hàng top trong nước cỡ BBC chứ chả chơi, em cũng qua otofun nhưng không khí nó dở hơn hẳn mình phải nói là vậy chứ đừng nói đến ba cái gờ rúp!!
Đúng nhu bác nói...
Thành phần bát nháo, chửi láo là chính!... Nhiều thằng vô học, nhiều đứa đúng là cặn bã xã hội!...
Bọn cặn bã không đấy bác ơi.
Nhiều thằng bất nhân nói láo trơ trẽn nữa cơ. Đúng tiểu nhân bàn phím.
Từng bắt quả tang tận võng 1 thằng quần đùi áo rách ngồi đánh máy “kể chuyện” trên group ất ơ nào đó “chứng kiến” 1 vụ tai nạn thương tâm ở Dak Lak trong khi bố đang ngồi xích võng vợ đút cơm ở HCM đây!!!!!
Rồi 1 thằng khác ngồi viết về đởng, chính phủ làm covid...trong khi năm sau bố mới lên lớp 12!!
Định chờ có bằng đại học rồi lúc đó ôn thi tốt nghiệp phổ thông giống chị nào ở toà án phía bắc hay sao ấy!
Những chuyện đó mà còn vậy thì thử hỏi cái thứ nói về xe cộ này kia còn được mảnh lương tâm nào...

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
3/10/15
9.729
11.965
113
Trời, group trên FB bây giờ tệ dữ vậy hở các bác :( vậy tính ra em ko chơi FB là may mắn hơn các bác chơi mà đọc phải những "anh hùng cào phím biết bố mầy là ai ko" rồi:oops:
Đợi ít lâu nữa người ta làm những môi trường khác đỡ hơn cái fb thì may ra còn văn minh dễ chịu mà dùng. Chứ giờ chẳng qua chỉ có mỗi cái đó nên nó rối thế.
Toàn anh hùng không, bố nó nó còn không biết là ai chứ nói gì bố thằng nào.

• Haha
Reactions: chungtanthanh